[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Mình học ngành Kinh Tế Đối Ngoại vẫn vào làm có sao đâu
- Chuyên ngành: Tài chính, Ngân hàng, Kinh tế đầu tư, Kinh tế quốc tế, Quản trị kinh doanh, quản lý công thương, quản lý doanh nghiệp.
Xin lỗi, cho mình hỏi, ngành Kinh tế đối ngoại có phải là 1 trong 2 ngành Kinh tế đầu tư hay Kinh tế quốc tế không bạn ???. Bạn ở SG hay HN, mình thì ở trong SG

- Chuyên ngành: Tài chính, Ngân hàng, Kinh tế đầu tư, Kinh tế quốc tế, Quản trị kinh doanh, quản lý công thương, quản lý doanh nghiệp.
Xin lỗi, cho mình hỏi, ngành Kinh tế đối ngoại có phải là 1 trong 2 ngành Kinh tế đầu tư hay Kinh tế quốc tế không bạn ???. Bạn ở SG hay HN, mình thì ở trong SG

Không rõ bây giờ người ta gọi nó là ngành nào. Mình học k46 của Ngoại Thương cơ sở tp HCM.
Mà quan trọng gì cái ngành học nhỉ, làm quan hệ thì hót cho hay là đc rồi :D

Không rõ bây giờ người ta gọi nó là ngành nào. Mình học k46 của Ngoại Thương cơ sở tp HCM.
Mà quan trọng gì cái ngành học nhỉ, làm quan hệ thì hót cho hay là đc rồi :D

Ồ , thanks bạn, h bạn đang làm chi nhánh nào vậy, chắc mai đi nộp thử xem sao. cứ lo lo họ trả ngược hồ sơ , hehe

các anh chị cho em hỏi ạ. trong yêu cầu về chuyên ngành của Vietin có ghi là: "Chuyên ngành: Tài chính, Ngân hàng, Kinh tế đầu tư, Kinh tế quốc tế, Quản trị kinh doanh, quản lý công thương, quản lý doanh nghiệp. " Hôm trc e apply vào GDV của Vietcom Vĩnh Phúc, bị trả ngay hsơ vì học khoa Tiếng Anh thương mại. Vậy chắc Vietin cũng thế ạ? ko có ngoại lệ nào ạ? :((

Yêu cầu của viettinbank toàn tuyển trường Top thôi :( Mình tốt nghiệp loại khá trường Dân lập, nhưng đã làm hợp đồng miệng một năm ở Agribank, coi như là có ít kinh nghiệm làm việc :-s Nếu mình nộp hồ sơ thì họ có nhận không nhỉ, Bạn hay a chị nào biết thì giải đáp giúp mình với, Thanks :-s

Ah, trg fan mức lương mong muốn thì để bnhiu la hợp lý, thường lương quan hệ kh tín dụng là bnhiu hả các bạn?Xloi hơi tế nhị, but vì lần đầu mình nộp đơn bên bank, mình chuyển từ chứng khoán sag lvuc nao. Mog các bạn hướn dẫn giúp

Cho minh hoi la cai Don Xin Viec co can viet tay ko? (Xin loi nhe, unikey cua minh bi loi) Dang dinh sang mai di nop ho so nen dang thac mac @@

bằng hay bảng điểm mình hoàn thiện sau được không mọi người nhỉ?mình vừa tốt nghiệp nhưng lại ko xin bảng điểm.mà ko biết bao h trường mới phát bảng điểm và hồ sơ.nếu chưa có bằng hay bảng điểm có được dự thi không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên