[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

hy vọng là sẽ thi trắc nghiệm hết cho khỏe, đỡ phải học nhiều :D
her, trắc nghiệm cũng phải luyện nhiều vậy :D
đợt này không thu phí, cũng đỡ tốn thiệt
cơ mà biết đâu đi thi thì lại thu, tốn công thuê cơ sở thi mà

her, trắc nghiệm cũng phải luyện nhiều vậy :D
đợt này không thu phí, cũng đỡ tốn thiệt
cơ mà biết đâu đi thi thì lại thu, tốn công thuê cơ sở thi mà

Lệ phí thi còn cao hơn LP thi Đại học, cơ mà thi vào Big4 Ngân hàng như thi DDH, chọi quá cao ấy chứ :))

cái này hình như là k dc nộp qua online mà phải nộp trực tiếp đúng k nhi mọi người?

Trả lời cho bạn mừng nhé, mình k học tài chính, cũng không học ngân hàng, mình học Ngoại Thương ngành Kinh Tế Đối Ngoại. Ở trường chẳng được dạy gì về tín dụng hay ngân hàng cả. Trước khi thi cũng có xem qua slide bài giảng tín dụng và làm một số bài tập để nắm, vì thế chuyện học nhiều hay ít ở trường không quan trọng nha bạn ( :D có lẽ mình gặp may, không vấp phải những câu khó). Bạn cứ cố gắng nắm kiến thức càng nhiều càng tốt thôi, vì để phục vụ công việc sau này nữa mà.
Anh ơi, em cũng FTU, KTĐT, anh cho em hỏi là phần anh ôn ấy là anh ôn của môn nào vậy ah? có nhiều câu về quy định của NHNN trong 1 số văn bản pháp luật nào đó ko ah? giờ em mới bắt đầu đi xin việc nên còn lơ mơ quá! Mong anh chỉ đg dẫn lối :D

hồi hộp quá, mình chờ cái thông báo này lâu lắm rồi. hi vọng sẽ vượt qua. mọi người cùng cố gắng nhá

Anh ơi, em cũng FTU, KTĐT, anh cho em hỏi là phần anh ôn ấy là anh ôn của môn nào vậy ah? có nhiều câu về quy định của NHNN trong 1 số văn bản pháp luật nào đó ko ah? giờ em mới bắt đầu đi xin việc nên còn lơ mơ quá! Mong anh chỉ đg dẫn lối :D

Tìm mấy slide bài giảng tín dụng của bên ĐH Ngân Hàng đó em. Rồi cứ theo cái sườn đó mở rộng đọc thêm tài liệu. Đọc thêm cái gì cũng đều tốt cả :D nếu điểm bài test cao thì xác suất thứ tự phỏng vấn sẽ cao hơn, càng phỏng vấn sớm thì càng dễ đậu.

Mình cũng học ĐH Mở, tính đăng ký thi, màh có bạn nói là cho về tỉnh là sao :(

Vậy rốt cuộc là Phiếu thông tin và mẫu cam kết ứng viên có cần viết tay ko? Hay đánh máy?

Mình down về mẫu cam kết và bản ứng viên word, thấy hình như chỉ cần điền thông tin vào trên máy, rồi in ra, dán hình vô là đc phải ko :(

tin A đã được chưa các bác nhỉ??. mình lo quá. ko biết thế nào đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back