[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Mọi người ơi, cho mình hỏi vs. Nộp hồ sơ ở Hà Nội thì nộp vào chi nhánh nào vậy? Link ra bao nhiêu chi nhánh thế kia mà trong thông báo chả nói rõ là vào chi nhánh nào cả @@

Mọi người ơi, cho mình hỏi vs. Nộp hồ sơ ở Hà Nội thì nộp vào chi nhánh nào vậy? Link ra bao nhiêu chi nhánh thế kia mà trong thông báo chả nói rõ là vào chi nhánh nào cả @@

Có cụ thể đó bạn :D
TP Hà Nội
Ba Đình
Chương Dương
Đông Hà Nội
Hoàng Mai
Nam Thăng Long
Đông Anh

Ai thi rồi cho em hỏi chút, em đang ở vướng việc ở hn ko về được mà lại muốn nộp chi nhánh tỉnh,liệu nhờ bạn đi nộp hộ có được không nhỉ? Với lại khi Vietin có đo chiều cao luôn lúc nộp hồ sơ không?

có bạn nào từng thi vietin, tự thi đậu vietin mà ko cao đến 1.58 ko? sao thấy vị trí gdv hay tín dụng j cũng bắt chiều cao vậy.

Các bạn cho mình hỏi ở Vietinbank CVQHKH có phải huy động vốn không hay chỉ cho vay thôi ?

Ai đậu vào rồi, đến khi khám sức khỏe mới đo chiều cao nhé. :D Lỡ thấp hơn vài ba cm thì đến lúc khám tìm cách mà ăn gian cũng không sao đâu. :)) Với lại phải nộp hồ sơ trực tiếp để người ta xem mặt mình.

Đợt này tuyển cũng đỡ tốn tiền nhỉ, năm ngoái tốn 100k tiền lệ phí, đợt vừa rồi tốn 200k tiền lệ phí.

Ai đậu vào rồi, đến khi khám sức khỏe mới đo chiều cao nhé. :D Lỡ thấp hơn vài ba cm thì đến lúc khám tìm cách mà ăn gian cũng không sao đâu. :)) Với lại phải nộp hồ sơ trực tiếp để người ta xem mặt mình.

Đợt này tuyển cũng đỡ tốn tiền nhỉ, năm ngoái tốn 100k tiền lệ phí, đợt vừa rồi tốn 200k tiền lệ phí.

Thanks cậu nhé, mà cậu là đỗ ở HO Hà Nội ah :D

hy vọng là sẽ thi trắc nghiệm hết cho khỏe, đỡ phải học nhiều :D

Bạn ơi, ý bạn nói là đợt này ko tốn lệ phí à? Với cả bạn cho mình hỏi, mình lo rằng hồ sơ của mình ko wa đc, vì ko đúng ngành yêu cầu, họ thu phí ngay lúc đó lun hay hôm thi tuyển mới thu phí, đóng rồi mà k đc thi thì uổng quá :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back