VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Hỏi thăm ji hả a? E đang chán gần chết đây? Ơ thế lúc thi trên máy a thi nghiệp vụ marketing hay ji mà lại đi pv bên nhân sự tièn lương vậy?

à hỏi xem nộp hso bổ sung hum nào ấy, mình thi mar mà, xong lại gọi đến pv bổ sung nhân sự tiền lương, haiz

Các b ơi t gọi điện hỏi chị quyên, c ý bảo là hôm qua đã thông báo ds trúng tuyển tới các phòng ban hết rùi, còn các phòng ban đã thông báo cho ứng viên chưa thì c hok bít. Vầy là cta vẫn còn chút hi vọng trong ngày hum nay :)

Các b ơi t gọi điện hỏi chị quyên, c ý bảo là hôm qua đã thông báo ds trúng tuyển tới các phòng ban hết rùi, còn các phòng ban đã thông báo cho ứng viên chưa thì c hok bít. Vầy là cta vẫn còn chút hi vọng trong ngày hum nay :)

Hơ hơ, bác lại làm em le lói. Nhưng em cũng xác định rồi, chuẩn bị đi nộ phồ sơ chỗ khác.

Em nộp hồ sơ đợt 28/9 ấy, phòng định chế tài chính, hôm qua có thông báo đi PV rồi ạ

Mình không nhớ đó là đợt nào, nếu ko nhầm thì là đợt 6, deadline nộp hồ sơ là cuối tháng 8 bạn ạ, chắc mình nhầm thớt hả :( sorry các bạn

Mình không nhớ đó là đợt nào, nếu ko nhầm thì là đợt 6, deadline nộp hồ sơ là cuối tháng 8 bạn ạ, chắc mình nhầm thớt hả :( sorry các bạn

bạn ơi, có phải bạn thi chiều hôm thứ 4,5 gì đó tầm giữa tháng 9 pải ko? thi ở trung tâm đào tạo vietin trên kim mã pải ko?

Ừ đúng rồi bạn ạ, mình thi ở 133 Kim Mã, chiều nay mình cũng phỏng vấn ở đây. Hic run quá

Chúc mừng các bạn đỗ nhé :)
Đã ai thi Marketing thẻ có kết quả chưa vậy, hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest