VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
bạn lvdung với cả bạn quangcd ơi các bạn thi vị trí ji vậy? Tớ thi marketing thẻ ko nhận đc mail ji cả :( Đúng là vào đến vòng shortlist này rồi hy vọng nhiều mà cũng thất vọng nhiều :(

t thi mar nhưng sau đc gọi đến pv lại nhân sự tiền lương, cũng miss r....số bạn bn vậy, nt t số 0979438302 t hỏi thăm tí..hjc

đã bạn nào thi marketing thẻ nhận đc mail chưa? Có ai có gan gọi cho chị Quyên hỏi xem có kết quả thi marketing thẻ chưa đc ko?

t thi mar nhưng sau đc gọi đến pv lại nhân sự tiền lương, cũng miss r....số bạn bn vậy, nt t số 0979438302 t hỏi thăm tí..hjc
Hỏi thăm ji hả a? E đang chán gần chết đây? Ơ thế lúc thi trên máy a thi nghiệp vụ marketing hay ji mà lại đi pv bên nhân sự tièn lương vậy?

hay quá, cái này mình ở HCM thì có được đăng kí miễn phí không vậy bạn, có gì PM cho mình biết với nhé :D

Mình cũng Marketing thẻ và chưa nhận được mail, các bác nhận được mail rồi thi vị trí nào thế TTTTTTT

AAAAAAAAAAAAAAAA cầu trời là marketing thẻ chưa có mail chứ đau tim buồn phiền quá đi mất!!!!!! Ai thi MARKETING mà có mail rồi ới lên cho em xịt hết hi vọng đi mới TT

À, chúc mừng các bác đỗ nhé :)

Nhận được mail mà sướng rơn người ^^ Sau bao lo lắng hồi hộp cuối cùng cũng đã thỏa ước nguyện. Chúc mừng các bạn đã trúng tuyển giống mình nhé :)

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Nhận được mail mà sướng rơn người ^^ Sau bao lo lắng hồi hộp cuối cùng cũng đã thỏa ước nguyện. Chúc mừng các bạn đã trúng tuyển giống mình nhé :)
c ơi c thi vị trí ji vậy?

- - - Updated - - -

ah chúc mừng c nhé ^^

Hiu hiu, chán thật, buồn thật, bao nhiêu hy vọng tan thành mây khói!

Các bác trúng tuyển cho xin cái mail mẫu để bọn em được chiêm ngưỡng với. :(( :(( :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên