VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hic. Mỗi lần vào ub thấy có thông báo bài viết mới ở chủ đề đang theo dõi là một lần thót tim. Haizzz. Ờ mà mình vừa đọc ở cái thông báo tuyển dụng đợt 7 có đoạn
"- Trường hợp ứng viên đủ điều kiện trúng tuyển sẽ được thông báo nộp đầy đủ bộ hồ sơ gồm có:

Phiếu thông tin ứng viên theo mẫu của VietinBank;
Bản sao có công chứng các văn bằng, chứng chỉ có liên quan (đối với bằng cấp/chứng chỉ bằng tiếng nước ngoài phải nó bản dịch sang tiếng Việt có công chứng);
Các quyết định/giấy tờ chứng minh quá trình công tác, năng lực làm việc của bản thân (bắt buộc)."

Thế là đủ điều kiện trúng tuyển rồi hả mọi người? Hic

Hic. Mỗi lần vào ub thấy có thông báo bài viết mới ở chủ đề đang theo dõi là một lần thót tim. Haizzz. Ờ mà mình vừa đọc ở cái thông báo tuyển dụng đợt 7 có đoạn
"- Trường hợp ứng viên đủ điều kiện trúng tuyển sẽ được thông báo nộp đầy đủ bộ hồ sơ gồm có:

Bản sao có công chứng các văn bằng, chứng chỉ có liên quan (đối với bằng cấp/chứng chỉ bằng tiếng nước ngoài phải nó bản dịch sang tiếng Việt có công chứng);
Các quyết định/giấy tờ chứng minh quá trình công tác, năng lực làm việc của bản thân (bắt buộc)."

Chưa nói lên điều gì bác ạ...

Chưa nói lên điều gì bác ạ...

Đã hồi hết cả hộp rồi, bác còn toàn vùi anh em :)) Cơ mà em thích kiểu vùi đó đấy :))) 2 hôm nay bên công ty em đang bắt đi học, đã add gmail vào danh sách cho phép chạy ngầm của stamina rồi mà ngồi cứ một lúc lại lôi điện thoại check mail :(

Trúng rồi sao bác nhỉ? Chẳng có lẽ..... :-ss vẫn có khả năng out?
Bao giờ mới có quyết định để off mọi người đây!!!

Trúng rồi sao bác nhỉ? Chẳng có lẽ..... :-ss vẫn có khả năng out?
Bao giờ mới có quyết định để off mọi người đây!!!

Thực sự là em cũng đang bị bấn loạn lắm, chả biết thế nào nữa bác ạ :( em cũng hy vọng như thế vì thực tế là mình đã nộp bản scan rồi. Haizzz. Thôi, lại cứ hy vọng vậy bác ạ :D

Vâng anh em ai cũng lo lắng :) Mình ngồi công ty mà cứ 10min lại lôi gmail ra check, điện thoại thì lúc nào cũng kè kè bên người.

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Vâng anh em ai cũng lo lắng :) Mình ngồi công ty mà cứ 10min lại lôi gmail ra check, điện thoại thì lúc nào cũng kè kè bên người.

Bạn thi vị trí nào thế? :D Hồi hộp quá. Hic

- - - Updated - - -

Bạn thi vị trí nào thế? :D Hồi hộp quá. Hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back