VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Theo đánh giá của mọi người thì mọi thông tin, nhận định trên ibongda.vn luôn được cập nhật một cách nhanh chóng và chính xác nhất

Mình cũng marketing thẻ chưa nhận được mail, có lẽ nào vòng shortlist lại đông như quân Nguyên như vậy :('

uh bạn ơi mình cũng không hiểu tại sao ý? Hôm nay mình gọi lên tuyển dụng hỏi ng ta bảo rất ngọt ngào là "bây giờ chưa nhận được mail thì chúc bạn may mắn đợt sau". Mình không định nuôi hi vọng đâu nhưng thất vọng quá TT

Em cũng marketing thẻ... Giờ thì thất vọng nhiều huhu

đã bạn nào thi marketing thẻ nhận đc mail chưa? Có ai có gan gọi cho chị Quyên hỏi xem có kết quả thi marketing thẻ chưa đc ko?

Chúc mừng các bạn đỗ nhé :)
Đã ai thi Marketing thẻ có kết quả chưa vậy, hic hic

Mình cũng marketing thẻ chưa nhận được mail, có lẽ nào vòng shortlist lại đông như quân Nguyên như vậy :('

Các bác nhận được thông tin gì không ạ?

Nếu họ trả lời như vậy nghĩa là chúng ta đã tạch rùi :(. Mình chỉ ko hiểu lọc hồ sơ là ntn nữa, vì bản scan thì gửi hết rùi mà bác nhỉ, ai dè lại yc bổ sung hs nhiều như vậy. Mà so sánh hồ sơ cũng chỉ mang tính tương đối...

Mong bạn nào cũng Mar thẻ đã có kq rồi ới lên 1 tiếng. Để cho những người còn lại như mình biết, sẽ move sang tìm cơ hội khác,ko phải ngồi mong ngóng thế này nữa ạ:-<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên