VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

có ai đi nộp chưa? có cần công chứng các giấy tờ k?

bạn nào đi nộp rồi cho t hỏi có nhất thiết phải dịch thuật toeic ko?

cái danh sách chỉ tiêu từng chi nhánh Vietinbank xóa rồi. không biết có bổ sung chi nhánh không đây. hj vọng sau khi bổ sung có tỉnh mình :rolleyes:

liệu có cơ cấu trước không để mình còn về quê một chuyến để nộp, không thì mất công về quá

đương nhiên là phải có cơ cấu rùi... nhưng vẫn còn vài suất để những bạn giỏi thật sự có thể vào mà chạy nổi chỉ tiêu chứ ^^.... à mà có ai thi đợt tháng 10 vừa rùi đi nộp đợt này nữa ko vậy???:(:(:(

haizz...mình ở Khánh Hòa thuộc nhóm 2 lại không thuộc " "các trường Đại học công lập trong nước cụ thể:..." trong phần yêu cầu trình độ của ngân hàng này, mình học ở Đại học Nha Trang zậy là không ứng tuyển được phải không các bạn? ai biết trả lời giúp mình với. cảm ơn nhiều...

học Nha Trang có ngân hàng viettinbank ở đây mà cũng không làm được, chán ghê...

Cả nhà ơi, cho mình hỏi, nếu mình chưa xin kịp giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, chỉ nộp bảng điểm thôi có được không bạn nhỉ ? Trường mình xin giấy chứng nhận tốt nghiệp này lâu lắm, hơn 1 tuần mới có giấy cơ. Hic
xác suất thành công của bạn cực kì nhỏ, nhưng nếu bảng điểm của bạn siêu đẹp thì biết đâu :)
Cho mình hỏi cái mẫu cam kết giành cho đối tượng chưa có giấy cn tốt nghiệp/ bằng tốt nghiệp thì lấy ở đâu nhỉ, ai có mẫu sẵn thì cho mình xin với. Cảm ơn nhìu!
www.vietinbank.vn/uploads/TBao_TD_BanCamKet062008.doc
bạn vào tải và sửa lại cho chính xác nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên