VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

tớ thi đợt tháng 10 giờ đang thử vc nè, nói chung GDV sẽ về muộn, nhưng đc cái chi nhánh tờ mọi người đều tốt, vui vẻ nên đi làm cũng thích.chúc các bạn thành công
tớ thì thắc mắc là tớ thi đợt t10 rớt h không được nộp hả bạn ?:((((((((((9

cái chứng chỉ toeic phải dịch thuật công chứng hay chỉ cần công chứng thôi các bồ :-ss

Ban nao cho minh hoc chut. Vd dot nay minh thi tai tjnh ko phaj tjnh nha minh. Neu trong 6 thang sau tjnh mjnh tuyen thj mjnh co nop duoc khong vay. Hay no chi quy dinh 6 thang doi voi mot chi nhanh thoj?

Cả nhà ơi, cho mình hỏi, nếu mình chưa xin kịp giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, chỉ nộp bảng điểm thôi có được không bạn nhỉ ? Trường mình xin giấy chứng nhận tốt nghiệp này lâu lắm, hơn 1 tuần mới có giấy cơ. Hic

Bạn nào ở Cao Bằng cho mình hỏi Cn ở đấy có sầm uất lắm ko :(( Sao LĐTL toàn thấy tuyển ở mấy tỉnh ko à :(((

Cho mình hỏi cái mẫu cam kết giành cho đối tượng chưa có giấy cn tốt nghiệp/ bằng tốt nghiệp thì lấy ở đâu nhỉ, ai có mẫu sẵn thì cho mình xin với. Cảm ơn nhìu!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,090
Tổng số thành viên
351,613
Thành viên mới nhất
camera
Back
Bên trên