VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Chi nhánh Sài Gòn là chi nhánh mới dc đổi tên đấy bạn (đổi từ năm ngoái thì phải). Tên cũ của chi nhánh này hiện đang khá "nổi" trên các báo 2-3 hôm nay, tên cũ là Chi nhánh Nhà Bè (đừng hỏi mình vì sao 2-3 hôm nay "tự nhiên" lại nổi nhé).
Còn Đông Sài Gòn và Nam SG của 2 bạn hỏi đều ko là khác nhé, ko liên quan nhau. Vietin đặt tên bó chiếu luôn, Đông SG, Tây SG, Nam SG, Bắc SG, Sài Gòn, rồi chi nhánh TPHCM nữa :))
Bạn ơi có thể cho mình địa chỉ chính xác của chi nhành Sài Gòn này dc ko? Thaks bạn nhiu

các bác cho e hỏi mã vị trí cán bộ QHKH trong bản thông tin ứng viên là j nhỉ?

xác suất thành công của bạn cực kì nhỏ, nhưng nếu bảng điểm của bạn siêu đẹp thì biết đâu :)

www.vietinbank.vn/uploads/TBao_TD_BanCamKet062008.doc
bạn vào tải và sửa lại cho chính xác nhé :)
cái cam kết này ko cần có dấu xác nhận của trường, hay mình cứ nộp thử xem nhỉ. Có gì rồi khi được cấp giấy chứng nhận tạm thời, mình bổ sung sau được ko nhỉ ? :(

vậy là những ai mới thi rớt tháng 11/2013 rồi là ko được thi đợt này hả.

IV/ LƯU Ý:

- Mỗi ứng viên chỉ được ứng tuyển vào 01 chi nhánh, 01 vị trí tuyển dụng trong đợt tuyển này. Trường hợp ứng viên vi phạm quy định này, NH.TMCP.CT.VN sẽ tự động loại hồ sơ ứng viên khỏi đợt tuyển.

- NHCT không nhận hồ sơ của ứng viên đã dự thi tại NH.TMCP.CT.VN trong thời gian 06 tháng gần nhất nhưng không trúng tuyển.

- Thông báo lịch thi tuyển, kết quả thi tuyển sẽ được đăng tải trực tiếp trên website tuyển dụng VietinBank và được gửi tới email, SMS cá nhân ứng viên đủ điều kiện dự thi tại các vòng.

Cái vụ không nhận hồ sơ đối với ứng viên đả dự thi trong vòng 6 tháng là sao vậy mọi người có ai từng bị mắc vấn đề này mà không được thi không vậy??? tức nếu có nộp đợt này mà thi rớt thì trong vòng nửa năm sẽ ko dc thi Vietinbank nếu có nhu cầu tuyển nửa hả? sao kì vậy? làm mình đắn đo ko biết có nên nộp ở tỉnh khác không đây?
Đợt t6 mình có nộp vào CN8, vào vòng PV.
Đến đợt t10 nộp lại CN9, thì sau khi nộp hs 1 tuần, chị bên phòng Nhân sự gọi hỏi vừa tham giá ứng tuyển đúng ko, nếu vậy 6t sau mới được nộp lại. Nhưng bạn mình cùng nộp đợt t6 với mình cũng vào vòng pv thì đợt t10 nộp bên CN Sài Gòn vẫn được đi test, PV
Thế nên mình nghĩ chắc tùy CN quá @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back