VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

C mang hồ sơ đi đối chiếu chưa, mình đang lo cái CMT bị nhầm vs cả nó mờ quá, ko biết việc gì ko?
Tớ mang đến rồi cậu ạ. Cậu cứ thử mang đến xem các chị ấy nói gì, cứ ngồi nhà lo lắng và dự đoán thì chả giải quyết được vấn đề gì cả. Tớ thấy chị ấy chỉ xem kỹ bảng điểm và bằng tốt nghiệp thui (giữ lại lun rùi :()

Tớ mang đến rồi cậu ạ. Cậu cứ thử mang đến xem các chị ấy nói gì, cứ ngồi nhà lo lắng và dự đoán thì chả giải quyết được vấn đề gì cả. Tớ thấy chị ấy chỉ xem kỹ bảng điểm và bằng tốt nghiệp thui (giữ lại lun rùi :()
họ sẽ giữ lại bảng điểm và bằng gốc của mình à bạn :(

O ban Do HDbank va do ca Vietinbank thi bo HD ah? ben Vietinbank offer luong bn vay ban? ban co phai la bang gioi k? va que o dau vay?
Sao bạn bít tớ đỗ HD, hình như bạn cũng ở topic ấy đúng ko :D Bên vietin chưa offer lương bạn ạ, vẫn mông lung lắm ^^ Bọn tớ mới đến học nội quy và viết 1 bản thu hoạch thôi, tuần sau chưa biết ntn :D Bằng ĐH của tớ là bằng khá, quê thì ko phải ở Hà Nội, nhưng đã kịp thời làm cái hộ khẩu HN thui :D

mọi người đã được ký hợp đồng chưa?
ai viết bài thu hoạch rồi share mọi người tham khảo đi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,569
Thành viên mới nhất
beberexhamerch