VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Các bạn ơi cho t hỏi, t có tên trong danh sách đỗ và t gọi về chi nhánh hỏi chị ấy cũng bảo em đỗ rồi nhưng chị chưa hoàn tất hồ sơ nên chưa gọi. Nhưng hơn 1 tuần rồi, các chi nhánh khác cũng đi làm cả rồi mà cn mình vẫn chưa thấy nói gì. Xót ruột quá ko biết có bị sao nữa ko đây :(

Mình cũng ở trong tình trạng giống b binn đấy. Mình cũng lo quá.ko bit có vấn đề j ko.b binn ở chi nhánh nào đấy.:(((

Vậy có thể HO k duyệt rồi và nguy cơ out là hơi cao, vì các bạn khác đã đi làm rồi còn gì, bạn có người nào làm Vietin thì nhờ hỏi dùm đi,mất công chờ đợi
Out luôn thì thôi, nhưng mình điện hỏi chi nhánh thì chị HCNS vẫn bảo mình đỗ rồi, 1 2 ngày nữa gọi, bảo thu xếp cv đi, làm mình ko dám xin nghỉ việc, cv thì kìm nén,xếp càm rảm cả ngày vì tưởng mình lười, haizzz

Out luôn thì thôi, nhưng mình điện hỏi chi nhánh thì chị HCNS vẫn bảo mình đỗ rồi, 1 2 ngày nữa gọi, bảo thu xếp cv đi, làm mình ko dám xin nghỉ việc, cv thì kìm nén,xếp càm rảm cả ngày vì tưởng mình lười, haizzz
Đúng là sốt ruột quá :((( bjo chỉ biết đợi thôi.sao cùng đỗ mà có ng nhận đc thông báo rồi người thì chưa nhỉ

Mình ở chi nhánh Cửa Lò, hôm mùng 2/4 đi gặp ban giám đốc về, được dặn để họ thẩm tra lý lịch cái đã rồi gọi đi thử việc, thế mà hơn 1 tuần rồi mà vẫn chưa thấy gì :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên