VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Mới pv cn Thủ Thiêm. Chị gđ nói em tạch cn8 rồi chị mới lựa hồ sơ em qua đây mặt xanh lè . Kịp chấn tỉnh pv tiếp. Đậu rồi bà con mừng quá trời ơi. Hên wá cn8 chơi kỳ wá tự nhiên ko tuyển nữa may có Thủ Thiêm cứu mình:D

Mới pv cn Thủ Thiêm. Chị gđ nói em tạch cn8 rồi chị mới lựa hồ sơ em qua đây mặt xanh lè . Kịp chấn tỉnh pv tiếp. Đậu rồi bà con mừng quá trời ơi. Hên wá cn8 chơi kỳ wá tự nhiên ko tuyển nữa may có Thủ Thiêm cứu mình:D
M cũng ở chi nhánh Thủ Thiêm này. Bạn nhận được mail chưa? Định khi nào đi làm v? mà bạn thi vị trí nào thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
M cũng ở chi nhánh Thủ Thiêm này. Bạn nhận được mail chưa? Định khi nào đi làm v? mà bạn thi vị trí nào thế?
Gdv tm mình thi cn8 gd chuyển qua Thủ T. Chưa nhận mail mà chị gd nói đậu rồi mình hẹn thứ 2 đi làm.

bạn này may thiệt, đúng là vạn sự tùy duyên.

Gdv tm mình thi cn8 gd chuyển qua Thủ T. Chưa nhận mail mà chị gd nói đậu rồi mình hẹn thứ 2 đi làm.

V hả ^^ tối qua m mới nhận đc mail nói là confirm vs ng ta ngày đi làm, m định đăng kí ngày 10 cho chẵn. Không biết trên này còn ai Thủ Thiêm nữa k nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên