VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Số di động cẩn thận bị ăn cá bạn ạ..Thường thi k bh họ gọi bằng số dd hết :(
Ban đầu mình cũng nghĩ là có thể bị lừa, nhưng căn cứ vào 1 số chi tiết trong cuộc nói chuyện thì chắc không. Việc gọi bằng di dộng thì thừong ko xảy ra nhungư mình cũng từng đc ngân hàng khác gọi bằng số di động rồi nên cũng tin :D Mình cũng đã gọi lại để hỏi thêm 1 số thông tin.

Ox tớ vừa gọi hỏi GĐ của CN8,bảo là CN8 gửi DS trúng tuyển lên HO để HO duyệt,sau khi xem xét HO thấy CN8 làm việc k hiêu quả nên k duyệt cho tuyển thêm GDV & GDV TM mà chỉ cho tuyển vài NV QHKH, đúng nhảm, k cho tuyển thì làm ngay từ đầu chứ sao thi tuyển pv đã rồi báo k cho tuyển? nếu vậy sau này tuyển có cơ hội cho những người như tớ k vì đợt này có qui định đã thi tuyển mà k đậu trong vòng 6 tháng thì k được thi mà
Trùi, nếu vậy đúng là ấm ức rồi, không cho tuyển thì ngay từ lúc đầu đừng đăng tuyển, đến khi thi xong thì lại như vậy.
Việc trong vòng 6 tháng có cho ứng tuyển tiếp k thì mình thấy tùy đợt tuyển có yêu cầu đó không thôi

Trùi, nếu vậy đúng là ấm ức rồi, không cho tuyển thì ngay từ lúc đầu đừng đăng tuyển, đến khi thi xong thì lại như vậy.
Việc trong vòng 6 tháng có cho ứng tuyển tiếp k thì mình thấy tùy đợt tuyển có yêu cầu đó không thôi
Uh nhưng đợt này nó gắt vụ 6 tháng đó bạn, CN gửi DS lên HO bị HO duyệt lại vụ 6 tháng đó, nản quá, làm ăn sống nhăn, k biết có ráng tiếp đợt sau k nữa, chờ đợi mỏi mòn, mất biết bao nhiêu thời gian, nộp từ tháng 1 đến giờ là đầu tháng 4 cũng gần 3 tháng, ngẫm sao mà buồn quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên