VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Hôm mình trả lời chị ở giữa nói mình nghiệp vụ nắm rất tốt. Nhưng khi kết thức phỏng vấn thì quay sang ông kế bên thì ổng lắc đầu. Không lẽ ổng chê mình hơi thiếu chiều cao mà đánh rớt sao hay bà quay sang hỏi ông kia có hỏi thêm gì không. Mình cũng không để ý kỹ. Làm mình buồn quá! :(

Dù bít khả năng rớt tới 99%, nhưng mừ còn 1% thì vẫn cố hi vọng hjx :(. có kết wả mau đi để em nó còn tính đường típ hjx

Cho mình hỏi các bạn ở đây phỏng vấn có phải ai cũng bằng giỏi không?

Cho mình hỏi các bạn ở đây phỏng vấn có phải ai cũng bằng giỏi không?

Mình nghĩ đã test và phỏng vấn rồi thì người ta chỉ dựa vào điểm mình đạt đc chứ còn vấn đề bằng cấp thì người ta đã xem xét lúc nộp hồ sơ rồi. Mình còn đang nợ bằng tới tháng 10 mới lấy nè mà vẫn cứ ăn xong rồi đi phỏng vấn như ai thôi. :))

Mình không biết thứ tự phỏng vấn xếp như thế nào nhỉ? Mình xếp gần cuối danh sách không lẽ điểm của mình thấp nhất hả mọi người?

Mình không biết thứ tự phỏng vấn xếp như thế nào nhỉ? Mình xếp gần cuối danh sách không lẽ điểm của mình thấp nhất hả mọi người?

Cái này mình không chắc nhưng theo như mình thấy thì có một số bạn chi nhánh này lại bị cắt sang danh sách phỏng vấn của chi nhánh khác và xếp theo số thứ tự của các bạn chi nhánh khác luôn. Nếu xét điểm từ cao xuống thì những người cùng chi nhánh phải xếp cùng nhau chứ. Mà không biết điểm vòng 1 có lấy không nữa và nếu lấy thì có nhân trọng số không nhỉ.

Mới phỏng vấn xong hôm qua nhưng mà giờ đã bắt đầu chờ kết quả từng phút từng giây. Không thể học bài để chuẩn bị thi nữa rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên