VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Mình phỏng vấn không được hỏi tí gì về nghiệp vụ cả. Chac tach rồi. Mình đã cố gắng rất nhiều. Nếu rớt thì buồn lắm.
haizz, mình thì lúc đầu vô run quá, lắp bắp nói ko ra tiếng lun, huhu,xí hổ quá, hỏi nghiệp vụ chút ít mà trả lời sai, sau đó hỏi lý do tại sao lại vào cn đó, làm ở đó cực lắm bít ko, tính làm lâu dài hay chỉ là nơi tạm bợ, hỏi dông dài chắc cũng khoảng 15p, pv xong ra cũng chẳng bít là mình rớt hay đậu do lúc đầu pv dở quá. Hi vọng là có cộng cả điểm vòng 1 vào mới có cơ may, nếu rớt lần này là ko được về quê rồi, ôi buồn quá.

ngày 29/7 là phỏng vấn của chi nhánh nào vậy các bạn ơi :d Mình tưởng 27/7 là phỏng vấn tập trung tất cả các chi nhánh phía Bắc rồi chứ nhỉ :D

haizz, mình thì lúc đầu vô run quá, lắp bắp nói ko ra tiếng lun, huhu,xí hổ quá, hỏi nghiệp vụ chút ít mà trả lời sai, sau đó hỏi lý do tại sao lại vào cn đó, làm ở đó cực lắm bít ko, tính làm lâu dài hay chỉ là nơi tạm bợ, hỏi dông dài chắc cũng khoảng 15p, pv xong ra cũng chẳng bít là mình rớt hay đậu do lúc đầu pv dở quá. Hi vọng là có cộng cả điểm vòng 1 vào mới có cơ may, nếu rớt lần này là ko được về quê rồi, ôi buồn quá.
Các bạn đừng quá lo lắng pass qua vòng pv thì hên xui thôi, t quen 1 chị năm ngoái vào pv có 5 phút hỏi 1 ít nghiệp vụ với lại linh tinh, mà đỗ vào vietinbank đấy, cứ hi vọng thôi, T cũng đang cầu trời khấn phật đây

Tùy thôi bạn àh. Tui toàn bị hỏi nghiệp vụ nè! Nếu bạn có kinh nghiệm thì không hỏi nghiệp vụ! Còn nếu không có kinh nghiệm thì hỏi nghiệp vụ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,709
Thành viên mới nhất
bestsportvn123
Back
Bên trên