VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Phỏng vấn lâu và nhiều vậy chắc bạn okie rùi đó, chờ đợi nữa thui :D

- - - Updated - - -

chak mình rớt giống bạn ý recovery ơi tại mình phỏng vấn vào giói thiệu linh tinh rồi mấy anh chi phỏng vấn hỏi như thế đó, chak khoảng 20 25 phút mà chả biết sao nữa, ước gì nhẹ nhàng như bạn có kinh gnhiem65 đi phỏng vấn củng sướng ma 2recovery thi mấy giờ hôm qua tôi phỏng vấn ở hàm nghi cũng không gặp recovery rồi :( chac tạch rồi :)

- - - Updated - - -

có bạn nào biết thông thường sau pv bao lau thì có kq không.hồi họp quá
mình cũng rất cần thông tin như bạn này, các ubers có ai biết chính xác lên tiếng nhớ để dòng tít ở cuối là CHÍNH XÁC 100% NHÉ ANH EM YEN TÂM PHÁT HIHHIHI

Mình pv chi nhánh ở tỉnh.thấy kinh nghiệm của mấy bạn chia sẻ,mình lao đầu dzô ôn nghiệp vụ kế toán,vậy mà dzô chả thèm hỏi nvu mà chỉ hỏi đại khái vài câu rồi cho mình về.Chắc tạch rồi quá!:((.
Đây là lần đầu tiên mình đi pv nên cũng hơi run nữa,trl ko đc như ý lắm.

Sáng nay phỏng vấn ở Hàm Nghi,hỏi một nửa nghiệp vụ liên quan tín dụng, chủ yếu hỏi biết tín dụng làm gì không, và hỏi chu kỳ ngân quỹ của doanh nghiệp đa ngành xác định thế nào (câu này mình thua vì mình dân ngoại đạo), Sau đó một nửa thời gian còn lại thì hỏi về cá nhân, cũng hỏi đi làm về trễ và làm thứ 7 có chịu được không, thời gian có nhàn rỗi không. Mình cũng bảo chuyện thời gian thì hoàn toàn ổn, vì mình ở nhà chẳng làm gì và cũng đang FA (chém tí). tổng thời gian khoảng 10-12' là cùng. Sau đó thì bye bye.

Phỏng vấn xong có cảm giác không thoải mái lắm vì những gì mình trả lời, dài dai dở, đãng lẽ mình nên chốt ngắn gọn và không nên trả lời ngu như vậy. Một cảm giác thất bại ê chề và cảm giác là mình đã tạch. chỉ có thể trách bản thân quá ngu.

Nếu mình là người phỏng vấn mình cũng chấm rởt, điên mới nhận thằng này.

Phỏng vấn lâu và nhiều vậy chắc bạn okie rùi đó, chờ đợi nữa thui :D

- - - Updated - - -

chak mình rớt giống bạn ý recovery ơi tại mình phỏng vấn vào giói thiệu linh tinh rồi mấy anh chi phỏng vấn hỏi như thế đó, chak khoảng 20 25 phút mà chả biết sao nữa, ước gì nhẹ nhàng như bạn có kinh gnhiem65 đi phỏng vấn củng sướng ma 2recovery thi mấy giờ hôm qua tôi phỏng vấn ở hàm nghi cũng không gặp recovery rồi :( chac tạch rồi :)

- - - Updated - - -

mình cũng rất cần thông tin như bạn này, các ubers có ai biết chính xác lên tiếng nhớ để dòng tít ở cuối là CHÍNH XÁC 100% NHÉ ANH EM YEN TÂM PHÁT HIHHIHI
Theo mình quan sát các đợt trước thì sau khi thi xong thì khoảng 2 tuần có kết quả gọi phỏng vấn, sau khi phỏng vấn xong thì cũng khoảng 2 tuần mới có kết quả. Cũng có đợt ngắn hơn, nhưng không nhanh đến mức dưới 1 tuần đâu nha cac bạn. Vì thế các bạn tạm thời cứ nghỉ ngơi, đi du lịch, chơi thể thao,...2 tuần sau là sẽ biết :D

Tớ mới phỏng vấn về, xác suất 90% là rớt hic hic. Tớ phỏng vấn bàn số 5, thấy mấy anh chị phỏng vấn rất thỏa mái, một anh hỏi nhiều, một anh hỏi một câu còn chị ở giữa chỉ cười cười mà không hỏi gì. Lúc đọc thông tin ứng viên xong là chị đã cười rồi (???). Tớ đi phỏng vấn mà như đi xem hài vậy, cười toe toét từ đầu buổi đến cuối buổi =))=)).Sản phẩm của ngân hàng tớ có xem rồi nhưng đến lúc pv ko nhớ gì cả hic hic (sau đó có một anh nói cái này sau khi làm mới nhớ được).Có một câu tớ trả lời xong mà cả bàn đều cười :)) => nắm chắc vé rớt rồi hiu hiu

Mình phỏng vấn không được hỏi tí gì về nghiệp vụ cả. Chac tach rồi. Mình đã cố gắng rất nhiều. Nếu rớt thì buồn lắm.

mình cũng không bị hỏi nghiệp vụ, ma hỏi cũng không nhiều, thấy mấy chị cũng cứ nhìn mình, sao chẳng hứng thú gì hết, chắc không có hi vọng nhiều. Thấy có bạn trả lời mà mọi người cười vui lắm, còn mình chỉ mỉm cười chút thôi, chắc mình không có duyên, huhu :((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên