VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

NPV không thể đưa ra lựa chọn khi các dự án không đồng nhất về mặt thời gian.
T làm anh văn cũng đc, lo nhất là nghiệp vụ thôi, mà bạn thi Nhà bè lun hả, xui xẻo đời tui gặp bạn v1t2t3 rùi[

>>Đó là nhược điểm của NPV, tuy nhiên khi Dự án A có tgian hoạt động < B thì NPV thường thấp hơn . Mà ở đây lại có chỉ tiêu NPV bằng nhau >> chọn A

Chán thế..chả biết thế nào... Mình còn chả nhớ đề thế nào nữa...không biết có được PV không??? amen @@

ời, t có đứa bạn làm trong đó, chị phòng hành chánh nhân sự của chi nhánh khoe thế mà, lỡ may nhà nta gần đó nta nộp thì sao bạn, thông tin này là chính xác đó ^^, thế t mới run chứ, hự hự
Du học thì du học, du học chắc gì đã làm bài tốt được như mấy người trong nước đâu mà, hôm mình nộp hồ sơ bác ở phòng hành chính cũng nói chuyện là có nhiều đứa đi du học về nhưng làm bài ko được người ta cũng chả tuyển, nhiều người vùng quê lại đỗ ý :D

Du học thì du học, du học chắc gì đã làm bài tốt được như mấy người trong nước đâu mà, hôm mình nộp hồ sơ bác ở phòng hành chính cũng nói chuyện là có nhiều đứa đi du học về nhưng làm bài ko được người ta cũng chả tuyển, nhiều người vùng quê lại đỗ ý :D
Chuẩn ko cần chỉnh, học nước ngoài thì kiến thức cũng vậy thôi ah, mà hỏi về mấy về ngân hàng của VN thì du học cũng ko rành đâu vì có được học đâu :D

Các bạn thi vietinbank giờ đang làm gì. mình chả biết phải làm gì cả, sáng , chiều, tối vào hóng tin :( cũng không còn hứng thu ôn PV nữa :(( có lẽ nào

like your question:)). Mình cũng rất muốn hỏi vậy, ko biết làm gì hết trơn, ko biết tạch vòng này mh sẽ đi đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,723
Thành viên mới nhất
westfranzec54
Back
Bên trên