VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Mọi người cho mình hỏi, khi DN và ngân hàng ký kết và thỏa thuận cho vay theo hạn mức, thời gian là từ 1/1 2012 tới 31/12/2012, đến ngày 1/9 Khách hàng trình hóa đơn chứng từ đề nghị giải ngân và ghi phiếu nhận nợ 2 bên thỏa thuận là thời gian thanh toán giữa các đợt giải ngân là 5 thàng. vậy thời gian thanh toán khoản vay trên là ?????

- - - Updated - - -

haha, mính mua keo dán chuột rùi, thua keo này tui sẽ dùng keo dán chuột :D[/QUOTE
cuộc đời là bể khổ mà, he he

gì vậy trời , 2 bạn recovery123 và trangluong2010 hợp nhau dữ vậy

Mọi người cho mình hỏi, khi DN và ngân hàng ký kết và thỏa thuận cho vay theo hạn mức, thời gian là từ 1/1 2012 tới 31/12/2012, đến ngày 1/9 Khách hàng trình hóa đơn chứng từ đề nghị giải ngân và ghi phiếu nhận nợ 2 bên thỏa thuận là thời gian thanh toán giữa các đợt giải ngân là 5 thàng. vậy thời gian thanh toán khoản vay trên là ?????

- - - Updated - - -

hai bạn này có 8 chuyện điện thoại với nhau rồi đó bạn v1t2t3, và cũng là đối thủ của nhau lun, hihi, có mún lập hội 8 hok nè, 2 bơn add face của mik nhé trangluong2010 gmail nhé ^^

- - - Updated - - -

thời gian nhận nợ chỉ cần trong thời gian hạn mức còn hiệu lực, thời hạn thanh toán theo từng khế ước, như ở đây là sau 5 tháng kể từ tháng 9.

Ngày nào cũng nghếch tin, thua keo này ta đợi năm sau chơi keo khác ư, hu hu xuân đến đuổi xuân đi, liệu mình còn đc mấy lần thi nữa, òa òa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên