VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

mình tham khảo mấy sách có sách chả nói gì, có sách viết không thể dùng time để so sánh 2 dư án khi quyết định lựa chọn

hihi chưa chi làm gì ma lo dữ vậy trangluong2010 mà c đúng nhiều chứ thấy đề toàn lừa thôi

- - - Updated - - -

ah có câu này nữa hôm mình thi mình gặp
người ta cho NPV 2 dự án như nhau mà thời gian hoạt động 2 dự án khác nhau DA A là 5nam DA B là 6 nam
a, chon dự án A,
b CHỌN dự án B
C CHƯA THỂ QUYẾT ĐỊNH

- - - Updated - - -

hihihihvu5 này phải đọc sách thôi, mà bạn trangluong2010 làm anh văn ổn chứ, nghiệp vụ đúng được mấy chục, thi mà rủi ro với hên xui sao ý :)
NPV không thể đưa ra lựa chọn khi các dự án không đồng nhất về mặt thời gian.
T làm anh văn cũng đc, lo nhất là nghiệp vụ thôi, mà bạn thi Nhà bè lun hả, xui xẻo đời tui gặp bạn v1t2t3 rùi

NPV không thể đưa ra lựa chọn khi các dự án không đồng nhất về mặt thời gian.
T làm anh văn cũng đc, lo nhất là nghiệp vụ thôi, mà bạn thi Nhà bè lun hả, xui xẻo đời tui gặp bạn v1t2t3 rùi
ai kêu mình thi Nhà Bè, bạn thi Nhà Bè hả, hình như không đông thí sinh như mấy chi nhánh khác mà.
mà người ta lấy khoảng gấp mấy lần chỉ tiêu tuyển dụng để phỏng vấn nhỉ trangluong2010 ?????

Mình mới hỏi được người quen bên vietinbank thì chậm nhất là tuần sau thông báo kết quả thi viết nhé!!!!!!!!!!!!!!

ai kêu mình thi Nhà Bè, bạn thi Nhà Bè hả, hình như không đông thí sinh như mấy chi nhánh khác mà.
mà người ta lấy khoảng gấp mấy lần chỉ tiêu tuyển dụng để phỏng vấn nhỉ trangluong2010 ?????
hix, t chịu mà năm ngoái sau thi còn 2 vòng pv nữa, 1 vòng cán bộ ngoài hà nội sẽ vào pv, vòng sau sẽ pv với lãnh đạo chi nhánh. Chắc ví dụ tuyển 3 thì pv 7-8 j đó ^^ (mong là vậy hê hê).
CN t ít ng thi hơn mà hóng đc là có 2 người du học nước ngoài về, rất là tiềm năng ^^,tuyển có 2 mà mất 2 ng đó rùi, ko bik mik có chân nào ko

hix, t chịu mà năm ngoái sau thi còn 2 vòng pv nữa, 1 vòng cán bộ ngoài hà nội sẽ vào pv, vòng sau sẽ pv với lãnh đạo chi nhánh. Chắc ví dụ tuyển 3 thì pv 7-8 j đó ^^ (mong là vậy hê hê).
CN t ít ng thi hơn mà hóng đc là có 2 người du học nước ngoài về, rất là tiềm năng ^^,tuyển có 2 mà mất 2 ng đó rùi, ko bik mik có chân nào ko
khiếp ai kêu là có 2 người du học vậy ????? người ta đi du học về người ta chả xuống nhà bè đâu, cậu lại tung tin rồi tự mình tự kỷ hihhi.

hihi chưa chi làm gì ma lo dữ vậy trangluong2010 mà c đúng nhiều chứ thấy đề toàn lừa thôi

- - - Updated - - -

ah có câu này nữa hôm mình thi mình gặp
người ta cho NPV 2 dự án như nhau mà thời gian hoạt động 2 dự án khác nhau DA A là 5nam DA B là 6 nam
a, chon dự án A,
b CHỌN dự án B
C CHƯA THỂ QUYẾT ĐỊNH

- - - Updated - - -

hihihihvu5 này phải đọc sách thôi, mà bạn trangluong2010 làm anh văn ổn chứ, nghiệp vụ đúng được mấy chục, thi mà rủi ro với hên xui sao ý :)

Chọn dự án A. vì lý do khi thời gian dự án càng dài rủi ro càng lớn. ==> ngân hàng sẽ chọn dự án A

khiếp ai kêu là có 2 người du học vậy ????? người ta đi du học về người ta chả xuống nhà bè đâu, cậu lại tung tin rồi tự mình tự kỷ hihhi.
ời, t có đứa bạn làm trong đó, chị phòng hành chánh nhân sự của chi nhánh khoe thế mà, lỡ may nhà nta gần đó nta nộp thì sao bạn, thông tin này là chính xác đó ^^, thế t mới run chứ, hự hự

ời, t có đứa bạn làm trong đó, chị phòng hành chánh nhân sự của chi nhánh khoe thế mà, lỡ may nhà nta gần đó nta nộp thì sao bạn, thông tin này là chính xác đó ^^, thế t mới run chứ, hự hự

mà cậu thi vvi5 trí gì ??? biết đâu người ta nộp vị trí khc1 mà học nước ngoài về thi là không qua vòng viết rồi ....hihihi vì người ta biết mình áp dụng luật, xử lý nghipe65 vụ mình cũng khác mà, mà thi hôm trước toàn vào tài sản đảm bảo,....mỗi nước môt khác. chúc c may mắn mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên