TE="khoan, post: 800376, member: 292859"]em thấy 1 thực tế rằng , bất cứ con đường "Cao tốc " nào đều có những con đường " Dẫn " y nhau , quan trọng là em bik em đag sắp lên đường gì.[/QUOTE]
Anh Khoan ơi, chiều nay em pv. Hic

Nộp luôn đợt tuyển HSC lần này đi chứ đợi gì sang năm nữa các bạn.
Không biết ntn chứ HSC thì mình thấy thi cũng fair lắm nhé. Vì ở Chi nhánh thì còn tác động được vào cấp GĐ Chi nhánh, chứ HSC thì phải lên tận Chủ tịch, TGĐ or P.TGĐ cơ.
HSC vẫn thường xuyên có nhân viên mới không qua thi tuyển vì có quan hệ tầm VIP như nêu trên thì miễn thi, vào thẳng luôn.
Nên các bạn ai thích VCB thì tiếp tục thi đợt này đi nhé, đợt này nhiều phòng ban VIP tuyển, rất cần người làm được việc nên ai giỏi thật sự thì VCB vẫn giang tay chào đón.
Bác cho e hỏi sgd có kết quả chưa vậy ạ? Gần 2 tháng rồi mà chả thấy động tĩnh gì. Hay e bị out rồi mà vẫn chờ đợi :(

TE="khoan, post: 800376, member: 292859"]em thấy 1 thực tế rằng , bất cứ con đường "Cao tốc " nào đều có những con đường " Dẫn " y nhau , quan trọng là em bik em đag sắp lên đường gì.
Anh Khoan ơi, chiều nay em pv. Hic[/QUOTE]
bạn chịu khó lục lại page 330 tới 350 có bài mình post về kinh nghiệm pv đó bạn . chúc bạn may mắn nhớ hok run và cà lăm đó hen

Nộp luôn đợt tuyển HSC lần này đi chứ đợi gì sang năm nữa các bạn.
Không biết ntn chứ HSC thì mình thấy thi cũng fair lắm nhé. Vì ở Chi nhánh thì còn tác động được vào cấp GĐ Chi nhánh, chứ HSC thì phải lên tận Chủ tịch, TGĐ or P.TGĐ cơ.
HSC vẫn thường xuyên có nhân viên mới không qua thi tuyển vì có quan hệ tầm VIP như nêu trên thì miễn thi, vào thẳng luôn.
Nên các bạn ai thích VCB thì tiếp tục thi đợt này đi nhé, đợt này nhiều phòng ban VIP tuyển, rất cần người làm được việc nên ai giỏi thật sự thì VCB vẫn giang tay chào đón.
Chắc lần này bạn nhím thử 1 lần cuối. :)

Trầy trật 3 lần chỉ để tìm một chỗ đứng trong lòng VCB. Mà cũng lạ. VCB to như vậy. Bự như vậy. Quy mô hàng ngàn người như vậy mà VCB không thể cho bạn nhím một chỗ đứng trong lòng VCB. :( Chắc mình chưa đủ tốt :(

Cho nhím rớt là điều duy nhất mà VCB đã làm. Khi bạn nhím không phải là sự lựa chọn duy nhất đối với VCB. Vì còn nhiều người tốt hơn bạn nhím mà. :(

Trầy trật 3 lần chỉ để tìm một chỗ đứng trong lòng VCB. Mà cũng lạ. VCB to như vậy. Bự như vậy. Quy mô hàng ngàn người như vậy mà VCB không thể cho bạn nhím một chỗ đứng trong lòng VCB. :( Chắc mình chưa đủ tốt :(

Cho nhím rớt là điều duy nhất mà VCB đã làm. Khi bạn nhím không phải là sự lựa chọn duy nhất đối với VCB. Vì còn nhiều người tốt hơn bạn nhím mà. :(
chúc @nhím xù lông ôn, thi tốt , để thành vcber , có cần thông tin gì từ mình hok , hjhj

Chắc Nhím rớt đợt tuyển của các chi nhánh vì thích hợp với làm mấy phòng nhóm đặc biệt của HO đó mà ;)
Cố lên nhé, Chúc Nhím sớm thành Vi Ci B ờ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back