Có ai thi cn thanh hóa được báo chưa nhỉ? ko hi vọng nhiều nhưng được hay ko cũng báo cho 1 miếng để ko phải chờ đợi mỏi mòn như này nữa :(((

bạn ơi,mình bị lỡ cuộc gọi ở VCB Tây Hồ, ai cũng được gọi hả bạn,đỗ trượt ý,còn bạn có qua vòng viết không?
Mình cũng không biết nữa nhưng hình như ai đỗ mới đc gọi cậu nên vui dần đi nha cậu gọi lại cho HCNS lun đi nha. Chúc mừng cậu ^_^

Mình thi VCB Móng Cái, pv 3h chiều thứ 3, 22/9. 2h chiều thứ 4, 23/9 chi nhánh gọi thông báo đỗ. Hẹn thứ 2 tuần tới đến nhận quyết định. Chắc Móng Cái là chi nhánh có kết quả sớm nhất. Chúc các bạn chưa pv sẽ pv tốt và sớm nhận được điện thoại báo đỗ như mình.

VCB HCM có bắt đi làm ngay k mọi người? Deal được bao nhiêu ngày để bàn giao nếu mình may mắn đậu nhỉ :rolleyes:
VCB HCM là 1 chi nhánh khá cứng trong hệ thống nên mình nghĩ là khó mà deal được thời gian. Thông thường là được tối đa 2 tuần.
Hồi mình thi VCB HSC thì thông báo 10 ngày trước khi đi làm. Rất may là lúc chưa có kết quả thi mình xin nghỉ luôn chỗ cũ và bị sếp bắt đi làm bàn giao công việc trong 2 tuần.
Bàn giao xong mình vẫn còn gần 1 tuần ở nhà ăn chơi xả hơi rồi mới đi làm.

Chia sẻ cho những bạn chưa pv những câu mình được hỏi, để lâu sợ quên mất. Mình thi GDV. Em có hay theo dõi tin tức thời sự không? Em có biết vừa rồi Trung Quốc phá giá đồng nhân dân tệ mấy lần ko? Ảnh hưởng như thế nào đến doanh nghiệp VN? TQ phá giá ba lần mỗi lần như sau a,b,c vậy rốt cuộc là giảm bao nhiêu % sau 3 lần giảm? Chỉ số chứng khoán VN indẽx tính như thế nào? Kế toán ngân hàng ngược với kt doanh nghiệp phải ko? Khác mhau ntn? Còn tiếp nhé, để mình nhớ lại đã

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên