hic , em tính đầu giờ sẵn giao thư qua CN bến thành rồi xem tình hình ra sao , sau đó qua Bắc Sài Gòn lúc 2h30 để xem mấy bạn ấy phỏng vấn ra sao để biết mà chuẩn bị ,rồi báo lại mấy bác , mà giờ em thấy nản quá .. chẳng mún làm gì cho mệt cái thân ra để rồi bị mắng như zậy , .mình vì mọi người , mà mọi người xem mình như mọi ấy...

hic , em tính đầu giờ sẵn giao thư qua CN bến thành rồi xem tình hình ra sao , sau đó qua Bắc Sài Gòn lúc 2h30 để xem mấy bạn ấy phỏng vấn ra sao để biết mà chuẩn bị ,rồi báo lại mấy bác , mà giờ em thấy nản quá .. chẳng mún làm gì cho mệt cái thân ra để rồi bị mắng như zậy , .mình vì mọi người , mà mọi người xem mình như mọi ấy...

Bác ơi chi nhánh em bác có thông tin gì chưa ah :(

Bến Thành sáng thứ 5 mới pv bác @khoan ơi

thôi bỏ qua đi bác. có mỗi thím nhím đàn bà con gái, văn chương hoa mỹ, tính khí thất thường không tin bác thôi mà :)) có thấy ai hỏi trực tiếp mà HCNS ng ta nói có r đâu :)))

bác nhím xù lông nói zậy mà nghe được ah , em biết tới đâu em chia sẽ với các bác tới đó để nắm tình hình , mà bác gọi em là BẤT HẢO sao bác,em đi cùng với các bác từ lúc chưa nộp hồ sơ đến tận bây giờ , ngay cả việc thi ở metropole lý chính thắng em vừa biết là báo các bác liền , zậy mà bác ăn nói kiểu đó với em , bác vô ơn quá, rồi cách đây 2 3 ngày là có các bạn thông báo có kết quả mà bác nói là bom xịt gì ấy ..... , em không ý kiến với bác ,... em bùn bác quá....
bác nhím tính đàn bà quá

Bến Thành sáng thứ 5 mới pv bác @khoan ơi
uhm , cái này mình cũng chưa rõ ngày pv , nhưng kết quả mình bảo đảm là được giao tới từ sáng thứ 2 rồi. chắc khoản 15- 20 bạn ấy , nên sắp đó hơi mỏng .bác nào đả thi Bến Thành rồi sát nhập lại giùm em cái. vì em chỉ cầm ở ngoài thôi hà , hj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên