Thấy bảo danh sách gửi về các chi nhánh rồi đó. Chắc tầm hôm nay hoặc ngày mai là có kết quả đó mọi người à. :)

thôi quyết ko lên đây xem nữa, càng xem càng hồi hộp :( khi nào tới lượt mình rồi hay

Thế các chi nhánh ở thủ đô tắc đường quá nên bưu phẩm chưa đến được rồi bác :))
Có khi chi nhánh nhận được rồi bạn ạ. Nhưng vì nhiều lý do nên chi nhánh chưa thông báo đến ứng viên. Mình chỉ biết là phòng Tổ chức cán bộ & Đào tạo đã gửi cho các chi nhánh. Việc còn lại là của Chi nhánh...^^

Sao kỳ vậy nhỉ?

Tôi đi thẳng lên HCNS của VCB HCM. Gặp 2 chị và 2 anh trong đó. Face-to-face lun. Đã có gì đâu. Họ còn nói bạn em tên gì? Bây giờ chưa có thông tin gì hết. Người ta lừa em rồi. Quê1 cục luôn. Có anh gì đẹp trai nhìn tôi mà không biết sao luôn. :( chắc sốc quá. Nên chắc giờ cấm ứng viên chạy lên lầu vcb hcm lun.

Đồng chí @khoan lừa cả cái ub này mà coi được à. ?

Mọi người nên cẩn thận. Cái ub này nói thật là có rất nhiều thành phần tôi nói là BẤT HẢO. Chuyên đi lừa người khác.
bác nhím xù lông nói zậy mà nghe được ah , em biết tới đâu em chia sẽ với các bác tới đó để nắm tình hình , mà bác gọi em là BẤT HẢO sao bác,em đi cùng với các bác từ lúc chưa nộp hồ sơ đến tận bây giờ , ngay cả việc thi ở metropole lý chính thắng em vừa biết là báo các bác liền , zậy mà bác ăn nói kiểu đó với em , bác vô ơn quá, rồi cách đây 2 3 ngày là có các bạn thông báo có kết quả mà bác nói là bom xịt gì ấy ..... , em không ý kiến với bác ,... em bùn bác quá....

Sao kỳ vậy nhỉ?

Tôi đi thẳng lên HCNS của VCB HCM. Gặp 2 chị và 2 anh trong đó. Face-to-face lun. Đã có gì đâu. Họ còn nói bạn em tên gì? Bây giờ chưa có thông tin gì hết. Người ta lừa em rồi. Quê1 cục luôn. Có anh gì đẹp trai nhìn tôi mà không biết sao luôn. :( chắc sốc quá. Nên chắc giờ cấm ứng viên chạy lên lầu vcb hcm lun.

Mọi người nên cẩn thận. Cái ub này nói thật là có rất nhiều thành phần tôi nói là BẤT HẢO. Chuyên đi lừa người khác.
Cái tính của bác, đi làm cả năm trời rồi mà ko sửa đc :))

Tội nghiệp bác khoan , em thấy bác nhím quá đáng thật , bác lo cho cái lợi ích của bác , khi không được bác quay lại mắng nhiết người khác kiểu đó , bác nhím hỏi câu nào , bác kia trả lời câu ấy cho bác . người ta đã nói là thông tin no official rồi , mà bác chạy lên hỏi thẳng zô mặt , cô nào , chú nào dám trả lời cho bác ? em thất vọng hình tượng quá.... , em mà cầm được cái danh sách thì cũng ứ cho bác xem đâu.

bác nhím xù lông nói zậy mà nghe được ah , em biết tới đâu em chia sẽ với các bác tới đó để nắm tình hình , mà bác gọi em là BẤT HẢO sao bác,em đi cùng với các bác từ lúc chưa nộp hồ sơ đến tận bây giờ , ngay cả việc thi ở metropole lý chính thắng em vừa biết là báo các bác liền , zậy mà bác ăn nói kiểu đó với em , bác vô ơn quá, rồi cách đây 2 3 ngày là có các bạn thông báo có kết quả mà bác nói là bom xịt gì ấy ..... , em không ý kiến với bác ,... em bùn bác quá....
Sao kỳ vậy nhỉ?

chả có ai rỗi hơi mà đi lừa b cả, chỉ có b đang tự lừa dối chính mình thôi

sáng nay có thêm chi nhánh nào được gọi chưa nhỉ, a phòng TCHC chi nhánh Thủ đức kêu sáng nay thông báo, mà vẫn chưa thấy gì nhỉ, có ai thủ đức được gọi chưa? tạch hay đỗ để còn biết mà liệu chớ!!!1

Sao kỳ vậy nhỉ?

mình thấy chụy nhím nhoi quá rồi, ngồi đợi đi, đang có công việc tại BIDV tốt vậy rồi, nếu đậu VCB thì càng tốt chứ phải thất nghệp ở nhà thất nghệp đâu mà làm lố quá.haiz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên