Tới đây coi như là xong. Hẹn các đồng chí sang năm nhé.

Lần cuối tỏ ra có ích: CN mình thì chưa có thông tin từ sếp ra sao nhưng hóng được hàng xóm CN Vĩnh Phúc là chiều nay sẽ gọi cho những ai đỗ. Sau đó sếp đi công tác nên tận 06/10 mới PV nhé. Tha hồ ôn.

@nhím xù lông : Lần đầu vào VCB là mình vào nộp hồ sơ :D Lúc ấy trong đầu mình cũng có 1 tiếng nói rất lạ. Nó bảo mình đây sẽ là nơi của mình. Vì cái màu Xanh lá cây này hợp mệnh Mộc của mình hơn cái màu đỏ bordeaux của Bank cũ nên rất ưng...
Thế các chi nhánh ở Hà Nội thì sao bác ơi :((( sao gần trụ sở chính mà phong bì của TCCB về lâu thế ạ :confused:

Lấy số lượng PV gấp 3 lần số lượng tuyển các bạn nhé, ở KV HN là thế còn các KV khác mình không rõ. Mọi người cứ bình tĩnh, sẽ có thông báo sớm

Thông tin chính xác 100%:
- Danh sách điểm và danh sách thí sinh được gọi phỏng vấn đã được PHÒNG TỔ CHỨC CÁN BỘ gửi về cho từng chi nhánh vào ngày 16/9/2015 theo đường Bưu điện nhé. Số lượng pv cao gấp 3 hoặc 4 lần số lượng tuyển (cái này tùy vào tình hình điểm của từng chi nhánh, ko giống nhau). Phòng TC-CB đã gửi cho tất cả các chi nhánh nhưng các chi nhánh nhận được hay chưa thì không chắc.
- Các chi nhánh sẽ tự sắp xếp Hội đồng Phỏng vấn, lịch phỏng vấn, Ngày muộn nhất pv là ngày 6/10/2015 (hoặc 8/10/2015 gì đó).
P/s: Chúc mọi người hôm nay nhận được tin vui và cùng nhau ôn tập Pv nhé. Ai pv hôm nay thì về review nhiệt tình cho anh em biết với, đa tạ anh em nhiều..............

Sao kỳ vậy nhỉ?

Tôi đi thẳng lên HCNS của VCB HCM. Gặp 2 chị và 2 anh trong đó. Face-to-face lun. Đã có gì đâu. Họ còn nói bạn em tên gì? Bây giờ chưa có thông tin gì hết. Người ta lừa em rồi. Quê1 cục luôn. Có anh gì đẹp trai nhìn tôi mà không biết sao luôn. :( chắc sốc quá. Nên chắc giờ cấm ứng viên chạy lên lầu vcb hcm lun.

Đồng chí @khoan lừa cả cái ub này mà coi được à. ?

Mọi người nên cẩn thận. Cái ub này nói thật là có rất nhiều thành phần tôi nói là BẤT HẢO. Chuyên đi lừa người khác.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên