VCB HCM Tín dụng có 113 người thi. Bỏ thi tầm 20 người. Trong danh sách 113 người bạn nhím xếp thứ 8x đổ đi nên cũng hy vọng. Huhu :( hôm sau sinh con nhất định đặt tên con là TRƯỢT hoặc Tạch cho nó có vần T gần cuối bảng. Sau này nó thi VCB còn chút hy vọng như ba má nó : ((
hux , thưa bác , chữ Khoan là tên lót của em ạ , em tên là B ạ .... huxx , còn nhìu lắm mà bác , em mới đứng thứ 4 hay thứ 3 gì đó thôi hà

VCB HCM Tín dụng có 113 người thi. Bỏ thi tầm 20 người. Trong danh sách 113 người bạn nhím xếp thứ 8x đổ đi nên cũng hy vọng. Huhu :( hôm sau sinh con nhất định đặt tên con là TRƯỢT hoặc Tạch cho nó có vần T gần cuối bảng. Sau này nó thi VCB còn chút hy vọng như ba má nó : ((
Kế toán thi 119 người, em nó số thứ tự 118 :( buồn quá lại mở mail hồi 1 tháng trc đc thông báo đi thi ra coi :( ôi ước gì...

Lần đầu bước vô VCB Hồ Chí Minh là một ngày mùa đông năm 2014.
Khi đó đã có quá nhiều chuyện xảy ra trong cuộc đời mình.
Ấn tượng đầu tiên là cửa vô ra ở số 10 Võ Văn Kiệt rất nhỏ. Nhưng khi bước vô trong thì mình ngạc nhiên bởi không gian quá mênh mông. Có rất nhiều anh chị lắm. Màu xanh lá cây và trắng khiến không gian rất dịu.

Lúc đó mình đã nói rằng. Sẽ có ngày mình về nơi đây làm việc.

Và cuối cùng mình đã nộp hồ sơ năm nay. Tiếc là VCB chỉ đón chào mình với tư cách một khách hàng và ứng viên. Chứ chưa bao giờ đón mình như một đứa con về chung mái nhà xanh lá :( vì chưa đủ tư cách để chạm vào VCB.

:( có những giấc mơ mãi là giấc mơ thôi. :(

Dù sao cũng chúc mấy bạn ở lại gặp nhiều may mắn. Hạnh phúc không phải là đích đến mà là hành trình. Và tháng ngày qua đối với mình cũng là một niềm hạnh phúc. Khi mình trở về vai trò của sĩ tử để vẽ hy vọng như ngày xưa :(

Lần đầu bước vô VCB Hồ Chí Minh là một ngày mùa đông năm 2014.
Khi đó đã có quá nhiều chuyện xảy ra trong cuộc đời mình.
Ấn tượng đầu tiên là cửa vô ra ở số 10 Võ Văn Kiệt rất nhỏ. Nhưng khi bước vô trong thì mình ngạc nhiên bởi không gian quá mênh mông. Có rất nhiều anh chị lắm. Màu xanh lá cây và trắng khiến không gian rất dịu.

Lúc đó mình đã nói rằng. Sẽ có ngày mình về nơi đây làm việc.

Và cuối cùng mình đã nộp hồ sơ năm nay. Tiếc là VCB chỉ đón chào mình với tư cách một khách hàng và ứng viên. Chứ chưa bao giờ đón mình như một đứa con về chung mái nhà xanh lá :( vì chưa đủ tư cách để chạm vào VCB.

:( có những giấc mơ mãi là giấc mơ thôi. :(

Dù sao cũng chúc mấy bạn ở lại gặp nhiều may mắn. Hạnh phúc không phải là đích đến mà là hành trình. Và tháng ngày qua đối với mình cũng là một niềm hạnh phúc. Khi mình trở về vai trò của sĩ tử để vẽ hy vọng như ngày xưa :(
mệt cái bà nhím này quá. yếu đuối quá.cứng lên chứ???

Kinh nghiệm dành cho các bạn phỏng vấn ở VCB Bình Dương này:
- Mở đầu khi vào gặp hội đồng phỏng vấn, phải chào ngay như sau: cháu chào chú Quang, em chào anh Thắng, chị Hương... em xin tự giới thiệu, em là ABCD, cháu của chú Phục ạ.
Đảm bảo bạn sẽ đỗ cho đến khi hội đồng tìm ra bạn là ai.
có người vào chưa cần giới thiệu thì hội đồng đã nhận ra rồi thì phải làm thao??? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên