mọi người ơi, cho em hỏi, nếu đi phỏng vấn thì trong bao lâu có kết quả nhỉ (em lo xa, chưa được gọi lun) hehe

Móc nối với a đẹp trai phòng kh, dù e có qua hay xịt a cũng nhớ báo cho e với nhé! Thế là 2h thấy zalo có báo, đúng là anh dzai rồi: có kết quả rồi, nhưng anh k thấy tên em :(. Thực ra cũng chuẩn bị tâm lý rồi vì t.a không làm đc nhưng vẫn buồn chán quá. Từ chiều vẫn luôn hỏi: tiếng anh à, mình có phải là bạn không? Sao cậu biết tớ mà tớ không biết cậu vậy? Hay là chúng mình cần có quá trình tìm hiểu lẫn nhau??
Nếu k có gì thay đổi, hẹn vcb đợt sau nhé! E vẫn yêu vcb nhất nhất! Chúc các đc pass đỗ vcb nhé! Thân mến!em chào các bác, em phải quay về với cái máng lợn của em đây!!!"
Nghe bạn tâm sự thấy buồn quá vậy :(

Lần đầu bước vô VCB Hồ Chí Minh là một ngày mùa đông năm 2014.
Khi đó đã có quá nhiều chuyện xảy ra trong cuộc đời mình.
Ấn tượng đầu tiên là cửa vô ra ở số 10 Võ Văn Kiệt rất nhỏ. Nhưng khi bước vô trong thì mình ngạc nhiên bởi không gian quá mênh mông. Có rất nhiều anh chị lắm. Màu xanh lá cây và trắng khiến không gian rất dịu.

Lúc đó mình đã nói rằng. Sẽ có ngày mình về nơi đây làm việc.

Và cuối cùng mình đã nộp hồ sơ năm nay. Tiếc là VCB chỉ đón chào mình với tư cách một khách hàng và ứng viên. Chứ chưa bao giờ đón mình như một đứa con về chung mái nhà xanh lá :( vì chưa đủ tư cách để chạm vào VCB.

:( có những giấc mơ mãi là giấc mơ thôi. :(

Dù sao cũng chúc mấy bạn ở lại gặp nhiều may mắn. Hạnh phúc không phải là đích đến mà là hành trình. Và tháng ngày qua đối với mình cũng là một niềm hạnh phúc. Khi mình trở về vai trò của sĩ tử để vẽ hy vọng như ngày xưa :(
Gửi bạn bạn Nhím, mình biết bạn qua topic bidv, tuy không lần nào thi cùng, đồng hành cùng nhưng mình rất quý Nhím, có thể họ chưa gọi hết, cũng có thể điểm của bạn chưa đạt. Hồi chị mình thi vcb, không được gọi pv cũng rất buồn, nhưng đợt pv đó họ k tìm đc ứng viên phù hợp, nên đã gọi những người đc điểm cao tiếp theo để pv, và chị mình đã đỗ ở lần pv đợt 2 ấy, vậy nên Nhím hay bạn nào chưa được gọi thì cứ bình tình nhé, vẫn còn hi vọng...Mình không thi nhưng topic hot quá nên chia sẻ chút thôi.

sao zậy bác ? có gì hok ổn sao bác ? chưa bế mạc mà bác , còn nhìu hy vọng mà , em mà biết tên bác, thì em xem giùm bác lun rồi, em dc gọi lúc hơn 4h , nhưng hơn 5h20 em ghé chi nhánh xem cho chắc thì mới tin bác ợ , khoảng 4 tờ a4 , nhìn sơ qua em thấy tên nữ hơi nhìu , mà em chẳng biết ai là ai nữa , có những bạn điểm tới 8.5 9.5 , nhưng đa số em thấy là tầm từ 5.5 đến 7 .
Họ dán kết quả hả anh Khoan ơi

Có ai chi nhánh TP HCM ngoài bạn @khoan được gọi chưa?
Chẳng lẽ cả ub này chỉ có 1 mình bạn khoan đậu à. :(
Mà sao bạn khoan có câu "khi nào phỏng vấn" lại né tránh không trả lời vậy bạn ?
sr bác , nãy giờ em lo việc riêng , dạ em pv vào 26/9 9h có mặt ạ , mà phỏng vấn 2 3 đợt lận. em chỉ biết của em thôi hà

bác nhím cố lên ,đừng mất hy vọng bác , vì chiều nay họp xong là 3h30 , bắt đầu gọi là hơn 4h , thì em nghĩ còn sẽ gọi 2 3 ngày nữa , vì đậu cũng nhìu lắm bác , hình như hơn 53 bạn lận.
ủa b ơi cho tui hỏi cái là 53 tren tổng số bao nhiu người thi trước đó vậy b? b chi nhánh nào, nôn quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,697
Thành viên mới nhất
gatihouse
Back
Bên trên