Đoán hụt hết :D Làm vị trí nào đảm bảo chả ai nghĩ tới :D

Facebook thì ko chắc nên xóa chứ Zalo của bạn thì mềnh cũng có rồi :v Thấy bảo cũng cao nên tò mò xíu ấy mà. Nhưng mà ava Zalo chụp mỗi mặt nên hem bít cao thấp dư lào :v Mềnh ko thích public thông tin cá nhân người khác đâu nên bợn cứ yên tâm :D

Cao là cái tốt, nhưng cao vừa thôi, bác Cúc giám đốc CN mà bạn đang thi vào chiều cao cũng bt. Anh Hải PGD thì "ngắn" lắm. Cao quá anh ko cho đi tiếp khách cùng đâu :D
Hụt thì chỉ còn mỗi kế toán nội bộ, à, có 1 khả năng nữa, em hỏi khí không phải: Lễ Tân chỗ anh là Nam đúng không @@
Haizzz, bị túm gáy thật là chán quá đi, chẳng qua anh tra trên hệ thống thì thấy thế thôi chứ đổi lại em mà là anh thì ... cũng tra được thế :(
Nói thầm cho anh biết thôi, anh Hải đứng đến tai em @@
Em cũng hỏi thật bác luôn là tiếng anh oánh bừa 80% thì có khả năng không??? Em thử bao nhiêu lần ấy, em có 2 cái chìa khóa giống nhau, cứ điện tối um sờ 1 cái tra vào ổ kiểu gì cũng xịt :(

Hụt thì chỉ còn mỗi kế toán nội bộ, à, có 1 khả năng nữa, em hỏi khí không phải: Lễ Tân chỗ anh là Nam đúng không @@
Haizzz, bị túm gáy thật là chán quá đi, chẳng qua anh tra trên hệ thống thì thấy thế thôi chứ đổi lại em mà là anh thì ... cũng tra được thế :(
Nói thầm cho anh biết thôi, anh Hải đứng đến tai em @@
Em cũng hỏi thật bác luôn là tiếng anh oánh bừa 80% thì có khả năng không??? Em thử bao nhiêu lần ấy, em có 2 cái chìa khóa giống nhau, cứ điện tối um sờ 1 cái tra vào ổ kiểu gì cũng xịt :(
Nhầm rồi. Chả có hệ thống nào cho em tra đâu em gái. Hơn nữa em đã được tuyển đâu mà có tên trọng hệ thống? Các bạn làm hợp đồng cũng còn chưa có tên kìa em. Chỉ NV chính thức mới có tên trong hệ thống quản trị nhân lực mà "hình như" mỗi HCNS và các phó/trưởng phòng có quyền xem thôi. Sao em không đoán anh là Giám Đốc nhỉ? Anh quen biết nhiều GD/PGD CN khác lắm :D Biết cả tiểu sử của họ nữa, hí hí hí...

Nếu em dc vào em sẽ biết. Trừ cái ông IT cái gì cũng biết ra thì các phòng ban khác khá hạn chế trong việc tiếp cận thông tin. Các phòng chỉ dc tiếp cận văn bản, và các phần mềm liên quan đến nghiệp vụ của phòng mình. Còn lại là mù tịt với thế giới bên ngoài. Hạn chế này nột phần cũng do cái tiêu chuẩn ISO về bảo mật gì đó mà TW đang rất quyết liệt triển khai.

Đề TA năm nay mình dc một bạn tuồn ra xem thử thấy nhiều câu khá dễ, đọc phát tích dc ngay. Tuy nhiên cũng nhiều câu cần suy nghĩ chút. Cơ mà cứ trình độ C đúng như các bạn nộp bằng cho VCB thì làm cũng ngon ăn mà. Phải mỗi cái hơi dài thật... Tích bừa 80% thì xin phép ko đưa ra nhận xét. Tùy xem em may đến đâu thôi @.@

Nhầm rồi. Chả có hệ thống nào cho em tra đâu em gái. Hơn nữa em đã được tuyển đâu mà có tên trọng hệ thống? Các bạn làm hợp đồng cũng còn chưa có tên kìa em. Chỉ NV chính thức mới có tên trong hệ thống quản trị nhân lực mà "hình như" mỗi HCNS và các phó/trưởng phòng có quyền xem thôi. Sao em không đoán anh là Giám Đốc nhỉ? Anh quen biết nhiều GD/PGD CN khác lắm :D Biết cả tiểu sử của họ nữa, hí hí hí...

Nếu em dc vào em sẽ biết. Trừ cái ông IT cái gì cũng biết ra thì các phòng ban khác khá hạn chế trong việc tiếp cận thông tin. Các phòng chỉ dc tiếp cận văn bản, và các phần mềm liên quan đến nghiệp vụ của phòng mình. Còn lại là mù tịt với thế giới bên ngoài. Hạn chế này nột phần cũng do cái tiêu chuẩn ISO về bảo mật gì đó mà TW đang rất quyết liệt triển khai.

Đề TA năm nay mình dc một bạn tuồn ra xem thử thấy nhiều câu khá dễ, đọc phát tích dc ngay. Tuy nhiên cũng nhiều câu cần suy nghĩ chút. Tuy nhiên, cứ trình độ C đúng như các bạn nộp bằng cho VCB thì làm cũng ngon ăn mà. Phải mỗi cái hơi dài thật... Tích bừa 80% thì xin phép ko đưa ra nhận xét. Tùy xem em may đến đâu thôi @.@
Ý của em là hồi vòng 1 nhờ anh tra xem pass không, thì tưởng hệ thống nó úp danh sách, trong đấy chả có tên tuổi chi nhánh số điện thoại còn gì. anh lật lại 1 phát là xem được luôn ấy, chứ hệ thống mà anh nói á: ợ, xa vời lắm, em chưa nghĩ đến :(
Công ty em đổ lương qua chi nhánh em thi, em hay giao dịch nên nhờn mặt mấy anh chị dưới đấy. Hôm đi thi có gặp qua Bác Hải, hôm xuống Bác hỏi làm được bài không chả dám nói em oánh bừa tiếng anh, chỉ dám bảo là tiếng anh em không làm được mấy :(,
Anh đừng có lấy trình độ tiếng anh của những người như anh hoặc một số bạn ra làm chuẩn chứ. Em làm ở đây còn chả show bằng tiếng anh ra cơ mất công mấy thằng Hàn nó thắc mắc: Việt Nam hay nhỉ, tiếng anh k biết gì cũng được cấp bằng, nhục lắm ấy :v
Em cũng ôn đề tiếng anh nhiều phết, mỗi cái là lệch hết, haizzz, liều mới ăn nhiều, mình pass thì biết cảm ơn ông bà tổ tiên phù hộ con may mắn, trượt thì cũng âu nó là cái liễn :))))

Phỏng vấn mà hỏi thể thao, văn nghệ thì mình không sợ lắm.... Mấy câu xử lý tình huống thì hơi non kinh nghiệm
p/s: không liên quan nhưng hôm qua xem pha chấn thương của Luke Shaw kinh hoàng quá, thực sự tiếc cho em nó, mới 20 và phong độ đang lên cao.......
Thực sự rất tiếc cho Shaw, mà cầu thủ nào bị như vậy mình cũng đều rất tiếc. Giờ vẫn thấy buồn, có khi nào lên topic này nhiều quá mà mình trở nên nhạy cảm ko :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên