Mình nhận được khoảng hơn trăm cái tin nhắn. Tình hình là đầu tháng lắm báo cáo lắm. Xin tạm nghỉ trả lời để làm việc cái đã nhé @.@ Bạn nào mình chưa trả lời thì sẽ cố trả lời sớm. Nếu ko trả lời dc thì thông cảm. Chắc một hai hôm nữa VCB cũng alo cho các bạn rồi

Thân ái!

Mình nhận được khoảng hơn trăm cái tin nhắn. Tình hình là đầu tháng lắm báo cáo lắm. Xin tạm nghỉ trả lời để làm việc cái đã nhé @.@ Bạn nào mình chưa trả lời thì sẽ cố trả lời sớm. Nếu ko trả lời dc thì thông cảm. Chắc một hai hôm nữa VCB cũng alo cho các bạn rồi

Thân ái!
hú hú. bác ơi xem nốt họ e với ^^. E An sinh ngày 25/01, em nộp sở giao dịch

Thân ái!
Anh ơi cho em hỏi CN BẠc Liêu có ai tên phuong, sinh ngày 15/06/1993 không ạ. Em hỏi ma hem thấy a, xem giúp em nhá hihi

vừa được thông báo nhưng lại bảo mình thi vào hành chính nhân sự đi, bên tín dụng hết suất rồi, thế là mình từ chối. Chắc tại khi đi pv mình bảo có năng khiếu văn nghệ, thể thao :(

vừa được thông báo nhưng lại bảo mình thi vào hành chính nhân sự đi, bên tín dụng hết suất rồi, thế là mình từ chối. Chắc tại khi đi pv mình bảo có năng khiếu văn nghệ, thể thao :(
bạn ơi,mình cũng vừa được thông báo giống bạn,có thể hiểu là tạch vòng hồ sơ rồi không,mình thì bảo là vẫn chuyển sang bên hành chính nhân sự cơ mà lại chẳng biết gì về vị trí đó,hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,673
Thành viên mới nhất
nhacaiuytinmiss
Back
Bên trên