mn cho e/t hỏi với ạ, thi nhân viên hành chính nhân sự thì sẽ thi viết nghiệp vụ như nào ạ?

bạn ơi,mình cũng vừa được thông báo giống bạn,có thể hiểu là tạch vòng hồ sơ rồi không,mình thì bảo là vẫn chuyển sang bên hành chính nhân sự cơ mà lại chẳng biết gì về vị trí đó,hic
mình đi pv vòng 1 rồi, và đây là kết quả của vòng 1. Vòng hồ sơ thì lâu rồi bạn à

vừa được thông báo nhưng lại bảo mình thi vào hành chính nhân sự đi, bên tín dụng hết suất rồi, thế là mình từ chối. Chắc tại khi đi pv mình bảo có năng khiếu văn nghệ, thể thao :(
Bạn này quá dại. Tại sao lại từ chối?

Bạn có biết vào dc mới khó. Còn vào rồi làm gì mà chả dc? Bạn làm HCNS độ nửa năm thì đề xuất với lãnh đạo cho làm KH, người ta khác bố trí. Ai bảo làm HCNS là làm HCNS suốt đời đâu?

Bạn có biết vào dc mới khó. Còn vào rồi làm gì mà chả dc? Bạn làm HCNS độ nửa năm thì đề xuất với lãnh đạo cho làm KH, người ta khác bố trí. Ai bảo làm HCNS là làm HCNS suốt đời đâu?
chắc em lúc đó cuống quá họ hỏi thế bảo thôi luôn, nếu xin họ suy nghĩ đã rồi trả lời chắc hay hơn :(

anh ơi, cho e hỏi,ôn luyện để thi vào vị trí hành chính nhân sự như thế nào ạ,e tìm nhưng trên mạng không có nhiều thông tin lắm ạ,cảm ơn anh.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên