nhiều lúc đợi lâu quá mún giận VCB luôn, tự nhủ là nó bắt mình chờ lâu như vậy, mai mốt gọi mình đi phỏng vấn ứ thèm đi cho bỏ tức, mà lên ub thì lại mong được gọi, hizzz. Phải công nhận chưa có chỗ nào tuyển dụng NHANH như VCB. :(

nhiều lúc đợi lâu quá mún giận VCB luôn, tự nhủ là nó bắt mình chờ lâu như vậy, mai mốt gọi mình đi phỏng vấn ứ thèm đi cho bỏ tức, mà lên ub thì lại mong được gọi, hizzz. Phải công nhận chưa có chỗ nào tuyển dụng NHANH như VCB. :(
Ứ thèm đi cho bõ tức, sao cứng thế bạn =)))))

Thời gian chờ kq viết cũng đã hơn thời gian nạp hồ sơ rồi. Nói chi nhiều, bây giờ ai có câu hỏi nào mắc/ đã pv nhưng ko hài lòng muốn trao đổi thêm về những câu đó/ tự nghĩ ra/ tìm kiếm được/ ai đó hỏi/ bạn bè, người thân đã trải qua... thì vui lòng post cùng giải thích. Dẫu biết rằng vô hạn câu nhưng có được chút nào hay chút đó, may mắn được hỏi trúng thì biết ơn UB lắm
Với lại UBer -->VCBer nào nhận được đúng kq từ VCB lên thông báo chia vui/buồn giùm thì không phiền gõ thêm tên CHI NHÁNH (VCB SGD/VCBHN/VCBHK/VCBDD) đã gọi mình, mất có 5s nữa thôi, cho đỡ phải hỏi bạn ơi chi nhánh nào, chi nhánh nào thế bạn...
Mấy chục pages toàn tán gẫu, nc tào lao, phấn đấu pages này ko được kém cạnh so với BIDVer chứ.
Đơn giản theo mình thuộc nằm lòng SPDV đi, phân loại tài sản - nợ
kiến thức xã hội...
Thi Tín dụng nên phải thuộc quy trình (CV, BL), 5C, Cho vay DN ngắn hạn, dài hạn, cho vay cá nhân hộ tiêu dùng (đặc điểm + các hình thức CV), Bảo đảm TD, QĐ cho vay, Luật các TCTD, năng lực pháp luật/ hành vi, CAMELS
Thi Kế toán nên biết quy trình kế toán độc lập, phụ thuộc, Luật KT, pb KT NH với KT DN
Mình viết sơ qua, trao đổi nhiệt tình lên, quan trọng không được GIẤU DỐT vì đây là ảo nên ko sợ phải tìm mo cau hay hố nào đó chui xuống đâu
Chúc UBer --> VCber tại topic này nếu thực sự hợp với VIETCOMBANK!;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên