Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 72 cán bộ tại Lạng Sơn, Lào Cai, Đồng Nai, Bình Dương

các bạn cho mình hỏi cấu trúc đề thi viết đợt vừa rồi ở long khánh vs bình dương thế nào vậy. riêng trắc nghiệm hay cả tự luận nữa

Lên Hội sở vs CMND thôi, k cần giấy báo giấy biếc j đâu- lên sẽ có giấy thông báo SBD cụ thể

Bạn đã thi chưa bạn, cho mình hỏi có chắc chắn ko vậy :), vì mình nghĩ là việc giấy báo thất lạc là có thể xảy ra nên nếu ko có giấy báo mà ko đc thi thì rất tiếc, thanks bạn nhiều. Tiện thể cho mình hỏi đi thi có cần chuẩn bị bút biệc giấy báo hay máy tính j ko nhỉ

Mình nhận được tin nhắn thông báo nhưng k nhận được thư không biết có được thi không mọi người??

các bạn hôm nay đi thi về tình hình thế nào :)), mình là hẹn gặp các bạn ở lần thi năm sau rồi :))

Công nhận đề tiếng anh khoai, mấy thành ngữ như là turn over a new leaf hay là his accent give him away,v.v..đã bao h gặp đâu, mặc dù cũng đã học như trâu húc mả...ẹc

Mà k biết đã nộp vào chi nhánh Lào Cai thì đợt này nộp chi nhánh HN liệu có cơ hội k m.n?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên