Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 72 cán bộ tại Lạng Sơn, Lào Cai, Đồng Nai, Bình Dương

Có rồi nhé.Sáng thứ 7 thi tại hội sở chính.Mình chỉ nhận được tin nhắn thông báo,ko có mail hay điện thoại gì cả. Cũng ko biết có phỏng vấn ngay hôm sau không nữa

mình cũng chỉ nhận được tin nhắn thông báo, ko có mail hay điện thoại cũng ko có số báo danh. ko biết thế nào. bạn có sbd ko

Các bạn ở Bình Dương đã được gọi đi thi viết chưa? Mình quê Ninh Bình mới vào BD tìm kiếm cơ hội, nộp hs mà chưa thấy gọi nên lo lắng quá

mình cũng chỉ nhận được tin nhắn thông báo, ko có mail hay điện thoại cũng ko có số báo danh. ko biết thế nào. bạn có sbd ko

ngân hàng có gửi thư thông báo theo địa chỉ trên phong bì lúc nộp hồ sơ. Lưu ý là k mang thư thông báo sẽ k đc dẹ thi nhé mọi ng.

ngân hàng có gửi thư thông báo theo địa chỉ trên phong bì lúc nộp hồ sơ. Lưu ý là k mang thư thông báo sẽ k đc dẹ thi nhé mọi ng.

mình nhận được thông báo thi viết rồi. nhưng số báo danh trên 2 tờ thông báo của mình lại khác nhau. bạn có bị như vậy ko

Lên Hội sở vs CMND thôi, k cần giấy báo giấy biếc j đâu- lên sẽ có giấy thông báo SBD cụ thể

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên