Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 72 cán bộ tại Lạng Sơn, Lào Cai, Đồng Nai, Bình Dương

Bắc Bình Dương pv chiều hôm qua bạn ơi, 16 lấy 8, mà họ ko cho biết điểm hay thứ tự điểm cao thấp gì luôn, danh sách theo số báo danh!
Cố lên, đời còn dài :)

Vậy là hum đó, người nào thi đậu thì đc gọi điện hả bạn? Hay phải lên coi danh sách mới bít vậy?

Vậy là hum đó, người nào thi đậu thì đc gọi điện hả bạn? Hay phải lên coi danh sách mới bít vậy?

À, có gọi cho những ai được pv bạn ạ, lúc đó mình đang đứng coi danh sách ở trước ngân hàng thì đc anh nhân sự trong đó gọi ra luôn :D

Ừa, cảm ơn bạn nhé, mình hỏi cho đỡ lăn tăn ý mà :) Chúc bạn có kq tốt nha ^^ Mình thì hok bít đi về đâu bi h. huhu mãi hok xin đc việc. hix

Ừ, cố lên nha, mình cũng đang lận đận lắm đây, 1 năm rưỡi kinh qua pv cả BIDV, Agri, Vietin, Vietcom mà vẫn chưa có được 1 bến đỗ cho mình :p
Hy vọng lần này sẽ may mắn :)
Bạn cũng mau tìm được việc như ý nhé!

Ừ, cố lên nha, mình cũng đang lận đận lắm đây, 1 năm rưỡi kinh qua pv cả BIDV, Agri, Vietin, Vietcom mà vẫn chưa có được 1 bến đỗ cho mình :p
Hy vọng lần này sẽ may mắn :)
Bạn cũng mau tìm được việc như ý nhé!
Cũng gian nan nhỉ. Vậy bạn đang đi làm ở đâu chưa? Kiểu này chắc mình về quê ăn tết sớm oy` ra tết chinh chiến tiếp wa' :v

Mình làm tạm qua ngày ở công ty Bất động sản thôi, nhưng ko phải việc mình thích nên chán lắm :p

Giống mình đang bơ vơ ở bên forex đây, đang nghe ngóng bảo dc cho về tết sớm :))

Năm ngoái mình cũng được về nghỉ tết ngày 14 âm đấy, tiền xe còn chưa kịp tăng cơ, trước tất cả bạn bè :)), nhưng mà năm ngoái còn châp nhận được chứ năm nay thì...
Mà mình cũng làm cty BĐS khác với cty năm ngoái mới ghê chứ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk
Back
Bên trên