Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

Trung tâm thanh toán có 12 người phỏng vấn, lấy 2 người.
Trong 12 người pv có 7 nhân viên nội bộ VCB, 5 người ngoài.
Cuối cùng lấy 2 người ngoài. :D

Vậy là tất cả các vị trí ở HN đã báo kết quả rồi à, còn vị trí duy nhất ở TPHCM là TTTM có ai được báo chưa?

@Phuong Tracy Bạn hỏi bạn của bạn ở trung tâm TTTM HCM có tin gì không? Thứ 7, chủ nhật VCB không làm việc nên mình không gọi hỏi được.

@thutrang9591 Bạn có thông báo gì chưa?

Bạn mình trúng tuyển đơt truoc TTTM hcm thi test hồi tháng 6 đến tháng 9 mới tbao đậu nên chắc k chừng mình cũng qua tháng 1 quá:(((
Đợt đó hình như tháng 8 báo kết quả, tháng 9 đi làm đó bạn.

Mình hỏi bạn mình thì bảo bên TT TTTM HCM vẫn chưa nhận được thông báo hay danh sách trúng tuyển gì từ HN hết, hoàn toàn chưa có thông tin gì. Chắc đầu HN sẽ thông báo cho ứng viên trúng tuyển luôn.

Mình hỏi bạn mình thì bảo bên TT TTTM HCM vẫn chưa nhận được thông báo hay danh sách trúng tuyển gì từ HN hết, hoàn toàn chưa có thông tin gì. Chắc đầu HN sẽ thông báo cho ứng viên trúng tuyển luôn.

Uh chắc bên HN sẽ gọi cho ứng viên đậu, nhưng nếu họ hẹn ngày lên bàn chế độ thì họ cũng sẽ báo với bên HCM vì ứng viên đến trung tâm TTTM ở HCM mà. Như bạn nói thì chắc vẫn chưa có thông báo rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,680
Thành viên mới nhất
linkvao8kbett
Back
Bên trên