Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

xin chúc mừng các bác thanh toán đỗ đợt này nhá, làm quan rồi cũng nhớ thân thiện đừng kiêu nhé thỉnh thoảng xuống chơi với dân đen bọn em nhé :D :D

Mình cũng chưa đươc gọi TTTM hcm nè bữa mình alo p nhân sự nói qua tháng 12
Uhm mình thấy các vị trí pv ngày 05-06/11, thậm chí 12-13/11 có kết quả hết rồi mà chỉ TTTM HCM là không thấy ai nói đã được báo, chẳng biết có phải là những người đậu không lên ub hay không. Cũng có thể vì tất cả các vị trí khác đều ở HN, mỗi TTTM là có ở HCM nên không thông báo cùng lúc. Mai là tháng 12 rồi.

Mình mới gọi được cho anh ở phòng Tổ chức cán bộ hỏi về vị trí TTTM HCM, anh ấy nói có kết quả rồi nhưng chưa thông báo.

Các bạn cho mình hỏi đã có ai được gọi trúng tuyển vào ban khách hàng doanh nghiệp chưa ạ? Mình được gọi phỏng vấn thứ 6 tuần trước đến nay chưa thấy có tin gì, mình lo quá không biết có phải rớt rồi không!

Các bạn cho mình hỏi đã có ai được gọi trúng tuyển vào ban khách hàng doanh nghiệp chưa ạ? Mình được gọi phỏng vấn thứ 6 tuần trước đến nay chưa thấy có tin gì, mình lo quá không biết có phải rớt rồi không!
bao giờ có nhân viên mới vào mình sẽ báo nhá :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back