Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

Đầu năm sau vào làm thì mai thông báo là phải rồi, có thể chị trực tổng đài chưa có thông tin. Ở HCM 5/30 là tỷ lệ rất nhỏ, không có CDCS thì càng khó, chắc 5 người đậu không lên ub. Mình cũng đang sắp xếp công việc khác rồi, bạn sắp ký hợp đồng chỗ khác thì cũng đừng chần chừ :)
Mình mới hỏi bạn mình, bên TTTM nói là vẫn chưa có thông tin gì hết bạn ạ. Chả biết sao. Hic

Chào bạn, mình cũng đang muốn hỏi thông tin về TTTM HCM. Mình có CDCS rùi nhưng vẫn chưa nhận được tin gì nhé :))
Oh thế à, vậy bạn có biết bao nhiêu người vào phỏng vấn có CDCS không? Mình nghĩ sẽ ưu tiên tuyển những bạn có chứng chỉ này.

Mình mới hỏi bạn mình, bên TTTM nói là vẫn chưa có thông tin gì hết bạn ạ. Chả biết sao. Hic
Uh vậy chắc là chưa có thật, đợi tin như nắng hạn đợi mưa rào. Khi nào bạn của bạn nói đã có kết quả rồi thì bạn lên chủ đề này báo giùm mình nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh thế à, vậy bạn có biết bao nhiêu người vào phỏng vấn có CDCS không? Mình nghĩ sẽ ưu tiên tuyển những bạn có chứng chỉ này.

Uh vậy chắc là chưa có thật. Đợi tin như nắng hạn đợi mưa rào.
3 người bạn ạ, nhưng hình như có 1 người không đi.

tôi bay qua những ngọn đồi lãng du phiêu bồng , chợt tôi thấy em đang tắm dưới dòng suối trong vắng lặng, tôi quay đi tiếp tục bay về phía trước nhưng ngoảnh lại
-nhìn lần 1
lần 2
rồi lần 3
*** Bộp bộp
còn chưa chịu dậy !! gà gáy mấy lần rồi
Tôi vội chạy nhanh vào nhà tắm bỏ lại đằng sau là mẹ tôi đang giận dữ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091