Minh di lam ca ngay, gio chua ve nha, ban nhan duoc thu tu luc nao the vln202, ban dang ky dia chi nhan thu o khu vuc nao, minh o ha noi ma hom nay ko nhan dc thu la tach rui:(

à các bác cứ từ từ, tại mình ở ngay gần Trần Quang Khải nên thư tới sớm đó mà :(, với cả phỏng vấn 38 người lấy 10 thì hơi bị khoai :((, biết thế đăng ký thi KHDN cho đỡ cạnh tranh :v

mình học ngắn hạn ở trường làng xa xôi hẻo lánh ở uk, cơ mà có làm đc bài tiếng anh đâu cơ chứ :((

Hnay m cũng gọi đien lên phòng nhân sự thì cũng thấy bảo là ai đo thì sẽ dc gửi thư báo. Lại tiếp tục chờ vậy :)

Bạn vln202 nói thế nào ý; ko làm được bài tiếng anh mà lại đỗ à; cái ko làm đc của bạn bét cũng phải 50% điểm phần tiếng anh; còn nghiệp vụ thì chắc chắn là okie 90%. Bạn có thể chia sẻ về bài làm của bạn ko? Mình thấy mình chắc tay 80% mà ko thấy gì cho đến giờ. Ko biết mai hay ngày kia mình có nhận được thư của VCB ko nhưng mình xin chúc mừng các bạn đã vượt qua vòng thi viết nhé!
Cá nhân mình thấy dù là lần đầu tiên đi thi ở VCB và lại thi vị trí hot như vậy nhưng mình rất hài lòng với đề thi của VCB về cách hỏi và cấu trúc đề thi. Bản thân mình thì ko đc IE 7.0; ko đi du học nước ngoài; mình chỉ học đại học và cao học trong nước; nhưng với kinh no 2 năm làm CBTD; 1 năm làm QTRR TD; mình phải công nhận: ở VN làm QTRRTD hiện tại là hay nhất trong các mảng cv QTRR HĐ; QTRR TT,...và được làm QTRR TD ở Vietcombank là một cơ hội nghề nghiệp mà bất cứ một người làm QTRR TD như mình mong muốn hướng tới. Nếu lần này ko nhận được thư thật; tự cho phép mình 1 ngày buồn uống rượu hả hê rồi lại phấn đấu tiếp. Ko biết trong 38 bác trúng tuyển có bác nào học CFA chưa ạ? Em đang học level 1 mà để trượt vòng thi này của VCB thì quả là em rất stupid; tốn tiền đi học rùi :(.

luckyluke ơi bạn gọi lên hội sở số nào vậy? tớ gọi ko được. Bạn có hỏi xem người ta phát thông báo từ bao giờ ko? Chung quy mà mai và ngày kia ma ko thấy thư về làng là thôi xong đấy nhỉ?

Nhầm; trong 38 bác đc gọi đi PV chứ; đúng là cuộc thi nào cũng có kể thắng người thua; bạn vln202 hối tiếc vì ko chọn vị trí kia còn mình và nhiều ng khác chỉ ước được có tên trong danh sách 38 người đó. Ôi chao!

Vuvicuong: m gọi theo số HO trên mạng, cũng ko nhớ số nào, bạn lên mạng tra rồi bảo ngta nối máy đến phòng nhân sự là dc mà. Thấy bảo là hnay bắt đầu phát thôngbaos

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên