Ôi tớ ko tiếc tớ chỉ chém gió tí thôi chứ làm KHDN ở VN uống bia rượu nhiều gan tớ nó rụng ra mất :v, cũng bởi vì nhiều người muốn làm QLRRTD quá mà:((, bưu điện gửi cũng mất 1 ngày mới tới nơi là chuyện bt mà. Còn về QLRRTD và CFA chẳng lquan j tới nhau, bản thân tớ pass CFA lv2 cách đây 2 năm rồi mà chẳng áp dụng mấy vì market ở đang ở trình độ còi, báo cáo kiểm toán còn bottom line thì CFA phải lv3 mới ăn thua :D

Oi, nguong mo ban vln202 the?Bi h thi to co truot to cung thay phuc va ko buon nua roi; to se co gang thoi. Cho to hoi vln202 sinh nam bao nhieu the? To sinh nam 87. To Thay voi kien thuc co ban cua level 1 la lam kha' chac phan phan tich bao cao tai chinh; may cai dinh gia co phieu trai phieu va phan kinh te hoc roi con gi. Luat thi de vcb vua roi cung ko hoi qua chi tiet ma chi nam o muc do nhung bo luat rat co ban voi nguoi lam tin dung thoi. Thoi thi an iu minh thua vi co qua nhieu ban gioi hon minh. Minh phai tiep tuc co gang thoi; co gang nua len!

Mọi người cứ bình tĩnh, gửi thư ko chuyển phát nhanh thì chờ 2,3 ngày là bình thường. Riêng em gọi thẳng lên hỏi tên có trong danh sách không thì nhận được câu trả lời là "Không có đâu em ạ" =)) Hẹn VCB HO lần khác vậy.
Chúc mọi người sớm nhận được thư!

mềnh cũng 87 :D. nếu thực sự muốn đi lên bằng CFA thì bạn nên chú tâm lên hẳn lv3 , tớ cũng có đứa em sn 88 vừa lấy xong lv3 năm ngoái cơ mà nó lại đang làm tiến sĩ tiếp bên UK rồi. Chứ lv2 thì cũng lẹt đẹt lắm mới biết phần nổi của tảng băng chìm thôi ạ (2k thì chỉ thế thôi).

Mọi người cứ bình tĩnh, gửi thư ko chuyển phát nhanh thì chờ 2,3 ngày là bình thường. Riêng em gọi thẳng lên hỏi tên có trong danh sách không thì nhận được câu trả lời là "Không có đâu em ạ" =)) Hẹn VCB HO lần khác vậy.
Chúc mọi người sớm nhận được thư!

Chắc là mọi người gọi lên hỏi nhiều quá, nên cái bạn ngồi ở máy lẻ 500 bảo là ai được gọi sẽ được gửi thư, chứ k chuyển máy cho gặp bộ phận nhân sự. :D

Mình cũng mới nhận đc thông báo sáng nay. Mới thi vcb lần đầu, lo quá k bit phỏng vấn ntn :(

T dky nhận thông báo ở nhà t là ở Cầu Giấy ý. Họ đến xong gọi bảo t ra lấy, thì t nhờ ng nhà ra lấy hộ thui

To cung moi nhan duoc thong bao. Ho mang den nha vao khoang 11h trua. Moi nguoi goi dien ve nha hoi di! To ghi dia chi nha o

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên