có thông báo Phỏng vấn rồi nhé ngày 29/3/2014, 38 thí sinh quản lý rủi ro tín dụng (lấy 10) và 15 thí sinh Khách hàng Doanh nghiệp. Xem ra bay vào làm tín dụng dễ thở hơn nhiều khi phỏng vấn 15 lấy 9 :D.

Bạn vln202 được gọi điện rồi ạ? Bạn lấy thông tin ở đâu đấy? Mình ko nhận đc đt; email hay gì cả? Thế là mình tạch rùi à? Huhu...mình thấy mình làm bài cũng okie cơ mà; nhiều cao thủ quá rồi :(

có thông báo Phỏng vấn rồi nhé ngày 29/3/2014, 38 thí sinh quản lý rủi ro tín dụng (lấy 10) và 15 thí sinh Khách hàng Doanh nghiệp. Xem ra bay vào làm tín dụng dễ thở hơn nhiều khi phỏng vấn 15 lấy 9 :D.

Mình đoán là bạn vln202 có thể (có thể thôi nhé :) ) có người nhà ở VCB nên mới biết rõ bao nhiêu bạn qua vòng phỏng vấn ở cả 2 vị trí thi. Các bạn thử nghĩ xem nhé, nếu giả sử mình chỉ đăng ký thi 1 trong 2 vị trí, mình chỉ quan tâm và chỉ hỏi xem là ở vị trí của mình có bao nhiêu bạn được vào phỏng vấn, chứ k mấy khi để ý ở vị trí còn lại. :D Dù sao thì mình cũng chúc mừng bạn vln202 nhé.

Tớ cũng chúc mừng bạn vln202 nhé; giờ chỉ muốn confirm lại xem lần nữa vì chưa tin vào sự thật :(

tuyển các vị trí hot thế này mà tại HO VCB thì các bạn cứ xác định là rất giỏi và may mắn mới được tuyển dụng nhé, cơ hội còn nhiều nơi chứ không cứ phải vào bank là nhất đâu :D.

Hôm đó anh Phó Tổng còn bảo tuyển thêm vị trí gì nữa mà nhỉ? Mà hình thức báo của Vietcom là gọi điện hay ntn vậy?

Tuyển thêm vị trí chính sách tín dụng; đề nghị bạn vln202 online và giải đáp các thắc mắc của mọi ng nhé!

Bạn ơi họ thông báo qua sms, email hay gọi điện thế? Haizz tạch rồi....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên