Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

tớ băn khoăn mỗi cái là mail của mình nằm trong phần cc. vs cả nghe mấy bạn cmt trên thấy còn có sbd với giấy báo thi nữa :(

Thế bạn ko được thông báoBD à? Pải gọi lại hỏi thôi, chứ đến lúc đi thi ko có SBD tìm làm sao

- - - Updated - - -

Ko hiểu trg hợp của bạn này lắm! Trong email ko có nội dung gì thì xác nhận cái gì nhỉ?
Nếu bạn nộp ở SGD mà như thế thì chia buồn cùng bạn :(

SGD nhắn tin mà bạn, mình có thấy gửi mail gì đâu.

chắc chưa có gửi giấy báo thi và sbd về thôi bạn à . t cũng được nhận mail thông báo như vậy mà .
hôm nộp hồ sơ chị nhân sự cũng bảo sẽ gửi thông báo qua mail mà .
chi nhánh hà tây mình thấy gửi mail cc cho tất cả 22 địa chỉ . k biết liêu có phải tất cả số lượng thí sinh được thi đó k?

chắc chưa có gửi giấy báo thi và sbd về thôi bạn à . t cũng được nhận mail thông báo như vậy mà .
hôm nộp hồ sơ chị nhân sự cũng bảo sẽ gửi thông báo qua mail mà .
chi nhánh hà tây mình thấy gửi mail cc cho tất cả 22 địa chỉ . k biết liêu có phải tất cả số lượng thí sinh được thi đó k?
c cũng nộp chi nhánh hà tây à. c có giấy báo thi chưa? Mail của c ko phải cc à?

Vietcombank nhanh nhẹn ghê;)). Các CN khác cũng đã bắt đầu thông báo. Chúc mừng các bạn đã qua vòng lọc hồ sơ!:> Đợt này thi tuyển tập trung, lại xôm rồi;)). Có làm bộ tài liệu ôn thi cho các mem không đây?;))
Triển đi a ơi :D nước đến chân ràu :D

Mình apply ở sở giao dịch, hnay vẫn chưa nhận đc thông báo j cả chắc là tạch rồi fai ko mọi ng :(

Mình apply ở sở giao dịch, hnay vẫn chưa nhận đc thông báo j cả chắc là tạch rồi fai ko mọi ng :(

chuẩn đấy! SGD gửi tin nhắn 2 lần ( lần 1 vào ngày 18 và lần 2 vào sáng hôm nay) - bạn chưa nhận được tin nhắn thì chắc bạn ko qua vòng lọc hồ sơ rồi . Chia buồn, cố gắng bank khác nha :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên