Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

tớ băn khoăn mỗi cái là mail của mình nằm trong phần cc. vs cả nghe mấy bạn cmt trên thấy còn có sbd với giấy báo thi nữa :(

Thế bạn ko được thông báoBD à? Pải gọi lại hỏi thôi, chứ đến lúc đi thi ko có SBD tìm làm sao

- - - Updated - - -

Ko hiểu trg hợp của bạn này lắm! Trong email ko có nội dung gì thì xác nhận cái gì nhỉ?
Nếu bạn nộp ở SGD mà như thế thì chia buồn cùng bạn :(

SGD nhắn tin mà bạn, mình có thấy gửi mail gì đâu.

chắc chưa có gửi giấy báo thi và sbd về thôi bạn à . t cũng được nhận mail thông báo như vậy mà .
hôm nộp hồ sơ chị nhân sự cũng bảo sẽ gửi thông báo qua mail mà .
chi nhánh hà tây mình thấy gửi mail cc cho tất cả 22 địa chỉ . k biết liêu có phải tất cả số lượng thí sinh được thi đó k?

chắc chưa có gửi giấy báo thi và sbd về thôi bạn à . t cũng được nhận mail thông báo như vậy mà .
hôm nộp hồ sơ chị nhân sự cũng bảo sẽ gửi thông báo qua mail mà .
chi nhánh hà tây mình thấy gửi mail cc cho tất cả 22 địa chỉ . k biết liêu có phải tất cả số lượng thí sinh được thi đó k?
c cũng nộp chi nhánh hà tây à. c có giấy báo thi chưa? Mail của c ko phải cc à?

Vietcombank nhanh nhẹn ghê;)). Các CN khác cũng đã bắt đầu thông báo. Chúc mừng các bạn đã qua vòng lọc hồ sơ!:> Đợt này thi tuyển tập trung, lại xôm rồi;)). Có làm bộ tài liệu ôn thi cho các mem không đây?;))
Triển đi a ơi :D nước đến chân ràu :D

Mình apply ở sở giao dịch, hnay vẫn chưa nhận đc thông báo j cả chắc là tạch rồi fai ko mọi ng :(

Mình apply ở sở giao dịch, hnay vẫn chưa nhận đc thông báo j cả chắc là tạch rồi fai ko mọi ng :(

chuẩn đấy! SGD gửi tin nhắn 2 lần ( lần 1 vào ngày 18 và lần 2 vào sáng hôm nay) - bạn chưa nhận được tin nhắn thì chắc bạn ko qua vòng lọc hồ sơ rồi . Chia buồn, cố gắng bank khác nha :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,921
Thành viên mới nhất
Nbmk18589
Back
Bên trên