Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Vietcombank nhanh nhẹn ghê;)). Các CN khác cũng đã bắt đầu thông báo. Chúc mừng các bạn đã qua vòng lọc hồ sơ!:> Đợt này thi tuyển tập trung, lại xôm rồi;)). Có làm bộ tài liệu ôn thi cho các mem không đây?;))

Triển thôi chứ anh, có mấy ngày nữa là lên thớt rồi còn đâu :so sad:
:(

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

chuẩn bạn... academy of bank ý :">

Mình nhận được mail của VCB nhưng ko ghi sbd hay bảo đến nhận giấy báo thi j`. chỉ ghi là xác nhận lại bằng mail thôi. mà mail mình ở phần cc. thế là được hay tạch hả các bác :-s

Mình nhận được mail của VCB nhưng ko ghi sbd hay bảo đến nhận giấy báo thi j`. chỉ ghi là xác nhận lại bằng mail thôi. mà mail mình ở phần cc. thế là được hay tạch hả các bác :-s
Ko hiểu trg hợp của bạn này lắm! Trong email ko có nội dung gì thì xác nhận cái gì nhỉ?
Nếu bạn nộp ở SGD mà như thế thì chia buồn cùng bạn :(

Hội đồng tuyển dụng Vietcombank Hà Tây trân trọng thông báo:
Hồ sơ của anh/chị đã được chọn để tham gia vòng thi viết vào 14h00 ngày 22/6/2013 (Thứ Bảy) tại Trung tâm Hội nghị Quốc tế - 11 Lê Hồng Phong, Ba Đình, Hà Nội.
Khi đi thi, thí sinh mang theo: Chứng minh thư nhân dân, máy tính cá nhân.
Đề nghị anh/chị xác nhận lại bằng mail đã nhận được Thông báo dự thi này.
Trân trọng.
Nội dung như thế này nhưng tại mail của mình nó ở phần cc nên mình thấy lo lo :-s

Hội đồng tuyển dụng Vietcombank Hà Tây trân trọng thông báo:
Hồ sơ của anh/chị đã được chọn để tham gia vòng thi viết vào 14h00 ngày 22/6/2013 (Thứ Bảy) tại Trung tâm Hội nghị Quốc tế - 11 Lê Hồng Phong, Ba Đình, Hà Nội.
Khi đi thi, thí sinh mang theo: Chứng minh thư nhân dân, máy tính cá nhân.
Đề nghị anh/chị xác nhận lại bằng mail đã nhận được Thông báo dự thi này.
Trân trọng.
Nội dung như thế này nhưng tại mail của mình nó ở phần cc nên mình thấy lo lo :-s

Eo, rõ ràng thế còn gì bạn, thế lại chúc mừng bạn :)) Cố gắng thi tốt!

Back
Bên trên