Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Vietcombank nhanh nhẹn ghê;)). Các CN khác cũng đã bắt đầu thông báo. Chúc mừng các bạn đã qua vòng lọc hồ sơ!:> Đợt này thi tuyển tập trung, lại xôm rồi;)). Có làm bộ tài liệu ôn thi cho các mem không đây?;))

Triển thôi chứ anh, có mấy ngày nữa là lên thớt rồi còn đâu :so sad:
:(

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

chuẩn bạn... academy of bank ý :">

Mình nhận được mail của VCB nhưng ko ghi sbd hay bảo đến nhận giấy báo thi j`. chỉ ghi là xác nhận lại bằng mail thôi. mà mail mình ở phần cc. thế là được hay tạch hả các bác :-s

Mình nhận được mail của VCB nhưng ko ghi sbd hay bảo đến nhận giấy báo thi j`. chỉ ghi là xác nhận lại bằng mail thôi. mà mail mình ở phần cc. thế là được hay tạch hả các bác :-s
Ko hiểu trg hợp của bạn này lắm! Trong email ko có nội dung gì thì xác nhận cái gì nhỉ?
Nếu bạn nộp ở SGD mà như thế thì chia buồn cùng bạn :(

Hội đồng tuyển dụng Vietcombank Hà Tây trân trọng thông báo:
Hồ sơ của anh/chị đã được chọn để tham gia vòng thi viết vào 14h00 ngày 22/6/2013 (Thứ Bảy) tại Trung tâm Hội nghị Quốc tế - 11 Lê Hồng Phong, Ba Đình, Hà Nội.
Khi đi thi, thí sinh mang theo: Chứng minh thư nhân dân, máy tính cá nhân.
Đề nghị anh/chị xác nhận lại bằng mail đã nhận được Thông báo dự thi này.
Trân trọng.
Nội dung như thế này nhưng tại mail của mình nó ở phần cc nên mình thấy lo lo :-s

Hội đồng tuyển dụng Vietcombank Hà Tây trân trọng thông báo:
Hồ sơ của anh/chị đã được chọn để tham gia vòng thi viết vào 14h00 ngày 22/6/2013 (Thứ Bảy) tại Trung tâm Hội nghị Quốc tế - 11 Lê Hồng Phong, Ba Đình, Hà Nội.
Khi đi thi, thí sinh mang theo: Chứng minh thư nhân dân, máy tính cá nhân.
Đề nghị anh/chị xác nhận lại bằng mail đã nhận được Thông báo dự thi này.
Trân trọng.
Nội dung như thế này nhưng tại mail của mình nó ở phần cc nên mình thấy lo lo :-s

Eo, rõ ràng thế còn gì bạn, thế lại chúc mừng bạn :)) Cố gắng thi tốt!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,569
Thành viên mới nhất
beberexhamerch
Back
Bên trên