Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Bạn nào đi nộp CN Thành Công chưa?? Cho bọn mình tí thông tin với!

Bạn cũng định nộp hồ sơ vào chi nhánh Thành Công ah, nếu ban là sinh viên sắp tốt nghiệp thì phải xin đc giấy xác nhận của trường là đã bảo vệ tốt nghiệp, đang chờ cấp bằng, nếu không các chị ấy không nhận đâu. còn nếu bạn đã có bằng đại học thì việc ngoài đủ các giấy tờ như yêu cầu thì sơ yếu lý lịch và giấy khám sức khỏe phải có dấu giáp lai ở ảnh, các bản sao phải công chứng đầy đủ.
Đấy là 1 vài điều sáng nay mình đi nộp hồ sơ mà mình thấy cần chú ý, chúc bạn sớm nộp đc hồ sơ!
Ah, còn 1 điều nữa là cần phải đủ chiều cao theo yêu cầu nhé, thiếu 1cm cũng k đc nhận hồ sơ đâu :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đã có ae nào đi nộp ở chi nhánh Thành công chưa? chia sẻ tình hình để đỡ hồi hộp với. Mà sao mãi vẫn chưa có chi nhánh Ba Đình và Hà Nội tuyển thế nhỉ

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

sao bạn này cứ thích vào đây gây gổ thế nhỉ, đọc mà thấy rất là khó chịu đấy. Nếu bạn thực sự giỏi ấy, hãy xin gặp bộ phận tuyển dụng của ngân hàng và thuyết phục họ. cứ vào đây so sánh , gây khó chịu lắm đấy. Nếu bạn học liên thông,thường thì người ta sẽ nghĩ bạn kém hơn các bạn học chính quy, nhưng cũng có thể do lúc thi cử bạn k được may mắn. Nhưng túm lại bạn vẫn không đủ nghị lựcđể thi lại đấy thôi. Cái đấy mới chính là cái mà bạn thua kém các bạn chính quy đấy bạn ạ.

Bạn abc2912 ơi bạn cho mình xin địa chỉ công chứng dich thuật chỗ Tôn Đức Thắng được không, bạn cũng làm ở đấy à, của mình là cái phiếu điểm thôi (ko có dấu đỏ) chứ không phải chứng chỉ. Thank bạn nhiều.

CN Thành Công có đông người nộp ko bạn??? Thấy các bạn đi nộp SỞ sáng nay về bảo cũng có đến 200 hso rồi thì phải hic... Mà cho tớ hỏi tớ thấy CN Thành Công đăng là "Bản sao công chứng: Bằng tốt nghiệp Đại học/ giấy chứng nhận tốt nghiệp ( đối với sinh viên tốt nghiệp năm 2013), bảng điểm toàn khóa, chứng chỉ tin học, bằng/ chứng chỉ Tiếng Anh; - Bản sao giấy khai sinh, giấy chứng minh nhân dân, sổ hộ khẩu hoặc giấy tạm trú". Bạn nộp có yêu cầu giấy khai sinh, giấy chứng minh nhân dân, sổ hộ khẩu công chứng ko? Thank bạn nhìu!
Bạn cũng định nộp hồ sơ vào chi nhánh Thành Công ah, nếu ban là sinh viên sắp tốt nghiệp thì phải xin đc giấy xác nhận của trường là đã bảo vệ tốt nghiệp, đang chờ cấp bằng, nếu không các chị ấy không nhận đâu. còn nếu bạn đã có bằng đại học thì việc ngoài đủ các giấy tờ như yêu cầu thì sơ yếu lý lịch và giấy khám sức khỏe phải có dấu giáp lai ở ảnh, các bản sao phải công chứng đầy đủ.
Đấy là 1 vài điều sáng nay mình đi nộp hồ sơ mà mình thấy cần chú ý, chúc bạn sớm nộp đc hồ sơ!
Ah, còn 1 điều nữa là cần phải đủ chiều cao theo yêu cầu nhé, thiếu 1cm cũng k đc nhận hồ sơ đâu :)

bạn ơi, giấy khám sức khỏe như thế nào là đạt yêu cầu? vì mình thấy yêu cầu của cơ quan y tế có thẩm quyền.nếu tớ nộp giấy khám sức khỏe mà tớ mua ở các phòng khám tư thì có được không?

Bất công,thế này thì đào tạo liên thông làm quái gì nhỉ?
Bạn này có vẻ cay cú, ăn thua nhỉ? Tại sao lại đào tạo liên thông ư? Để tăng thêm kiến thức, để bạn có cơ hội hơn trong xin việc đấy. VCB k nhận hsơ của bạn, nhưng còn nhiều ngân hàng khác họ đồng ý nhận bằng liên thông. Chứ bạn k học liên thông, mang tấm bằng cao đẳng đến nộp ở các ngân hàng thì mấy thằng nó nhận. Mình nói thẳng điều này, nếu có động chạm tới ai thì cho mình xin lỗi, liên thông có thể giởi hơn chính quy nhưng số lượng ấy là bao nhiêu? Bạn giởi hơn những bạn chính quy kia, nhưng còn nhiều chính quy khác bạn giỏi hơn đc không mà hùng hồn nói vậy. Mà chẳng phải họ cũng y/c chính quy nhưng bằng khá trở lên, rồi học khoa này khoa nọ đó thôi, đâu phải chính quy nào họ cũng nhận.

ở chi nhánh cũng đo chiều cao ah bạn?
Mà chi nhánh Thành Công ở chỗ nào hả bạn, hôm nay bạn mình ra Hoàng Đạo Thúy hỏi thì mấy anh bảo vệ ở tòa nhà lại bảo là chưa hoạt động?:-o

chuẩn là Sở rất đông nha:( mới có 8h30 mà đã gần 200 roài:(, có đo chiều cao, đủ thì mới đc nộp, ko thì cho về luôn:)
các giấy tờ phải công chứng hết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back