Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

ko ai trả lời mình ah`? 1m52 có nên nộp ở SGD ko mọi người :((
Phải đi nộp đã thì mới biết được hay không chứ bạn:D. T cũng có đủ chiều cao đâu nhưng mai vẫn đi nộp, không được thì vác hồ sơ về đỡ phí mất bộ hồ sơ rồi lại lóc cóc chờ đến ngày nộp CN khác thôi bạn:p. Cứ thử đi bạn ah có cơ hội dù chỉ là mong manh thì thà thử sức còn hơn là sau lại tiếc nuối:p

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

bạn trung90 nói như theess còn nghe được,mình cám ơn bạn nhé.nhưng có 1 số kẻ khác lại cũng cay cú
vì liên thông giỏi hơn chính quy quá nhiều.Hi Hi,
Nói thật nhé,xem khá nhiều topic,chỉ thấy trung90 là ăn nói hợp tình,hợp lý,bạn nhất định sẽ đỗ
ngân hàng đó.cám ơn bạn nhiều.

- - - Updated - - -

quangka chắc đang cay cú lắm đó,liên thông vẫn có nhiều người giỏi hơn chính quy lắm.
hi

- - - Updated - - -

Chỉ vì thi ngoại thương,ktqd ban đầu nên mới thế,nếu ko thì quangka bị loại rồi.
:)) cảm ơn rối rít vì có người cùng quan điểm hả bạn. Cũng chả sao, cái gì thì mọi người cũng gọi là bàn luận nhưng bạn cm có vẻ như không có tính xây dựng nhiều hơn

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

:)) cảm ơn rối rít vì có người cùng quan điểm hả bạn. Cũng chả sao, cái gì thì mọi người cũng gọi là bàn luận nhưng bạn cm có vẻ như không có tính xây dựng nhiều hơn

Bạn đọc cmt chưa mà nói mình cùng quan điểm, tính mình thẳng thắn có sao nói vậy, đúng thì nói đúng, chưa đúng thì góp ý chứ không trách móc,dìm ng ta đến mức khó chịu. Đơn giản như việc nhổ răng,trc khi bẻ răng ng ta phải tiêm thuốc tê .

PS: Không nói chuyện lạc chủ đề về bằng chính quy hay liên thông nữa nhé !

T học liên thông HVNH c ak, mặc dù thi đại học chỉ kém các bạn đại học có nửa điểm, vào trường học cùng và thi cùng luôn, ra trường bằng xuất sắc nhưng vẫn ko đủ điều kiện nôp :(. Bằng cấp quan trong thế hay sao? :((
Sao lại ko đc nộp hả bạn? Đã đến hạn nộp hso đâu?

Thế mới biết là bằng liên thông bị phân biệt chủng tộc.
Người ta học giỏi hơn nhiều chính quy,thế mà lạ bị như vậy.
Chua chát quá,gía mà dc đổi bảng điểm liên thông thành chính quy thì sẵn sàng hạ 2 bậc:
từ xuất sắc xuống khá,vì bằng liên thông có ghi liên thông đâu,
vẫn ghi là chính quy mà,chỉ có bẳng điểm thôi.

t cũng học liên thông như c nè. Thật ra ở đâu cũng có những người giỏi cả. t ko được nộp t cũng thất hơi buồn nhưng còn nhiều cơ hội mà. Như MB ấy,hay nhiều NH khác hay các công ty khác nữa. có cơ hội cũng chưa chắc tận dụng được, và với những người ít cơ hội hơn thì khi có được lại rất quý. Nên cũng ko nên cay cú quá làm gì vituan ak. hi
Mà tại sao lại không nhận bằng liên thông nhỉ?
nói thật nhé,mình đã từng thi hộ và kiểm tra hộ cho cả trăm mạng học chính quy k11,k12,k13 học viện ngân hàng,
và mình thấy liên thông học siêu hơn chính quy nhiều,chỉ vì mình học liên thông mà không boa giwof có cơ hội
thi vào bidv,vcb,vtb,agri,cay cú vô cùng.;

- - - Updated - - -

t cũng học liên thông như c nè. Thật ra ở đâu cũng có những người giỏi cả. t ko được nộp t cũng thất hơi buồn nhưng còn nhiều cơ hội mà. Như MB ấy,hay nhiều NH khác hay các công ty khác nữa. có cơ hội cũng chưa chắc tận dụng được, và với những người ít cơ hội hơn thì khi có được lại rất quý. Nên cũng ko nên cay cú quá làm gì vituan ak. hi
Mà tại sao lại không nhận bằng liên thông nhỉ?
nói thật nhé,mình đã từng thi hộ và kiểm tra hộ cho cả trăm mạng học chính quy k11,k12,k13 học viện ngân hàng,
và mình thấy liên thông học siêu hơn chính quy nhiều,chỉ vì mình học liên thông mà không boa giwof có cơ hội
thi vào bidv,vcb,vtb,agri,cay cú vô cùng.;

ko ai trả lời mình ah`? 1m52 có nên nộp ở SGD ko mọi người :((

VCB có đo chiều cao tại nơi nộp hồ sơ bạn ạ, đo còn dìm xuống vài phân nữa ý chứ. Mình đi khám sức khỏe ở bệnh viện được 1m58 mà năm ngoái đi nộp hồ sơ GDV (yêu cầu 1m58) vẫn bị trả hồ sơ về.

Phải đi nộp đã thì mới biết được hay không chứ bạn:D. T cũng có đủ chiều cao đâu nhưng mai vẫn đi nộp, không được thì vác hồ sơ về đỡ phí mất bộ hồ sơ rồi lại lóc cóc chờ đến ngày nộp CN khác thôi bạn:p. Cứ thử đi bạn ah có cơ hội dù chỉ là mong manh thì thà thử sức còn hơn là sau lại tiếc nuối:p

có đo chiều cao đấy bạn à
sáng nay mình vừa mới đi nộp về, đầu tiên đến nơi ghi vào 1 tờ danh sách
sau đó cứ 5 bạn một vào 1 lần, sẽ có 1 chị kêu mình bỏ giầy dép để đo chiều cao
tớ thấy có mấy vạch ở cái tủ chắc là 1m55, 1m60 và 1m65
khi nào mình trên cái vạch đó thì chị ấy bảo mình qua bên cạnh xếp hàng nộp hồ sơ
còn ko đủ thì về nhà :(

Tớ về lúc 9h đã thấy tờ danh sách ghi đến thứ 100 lận :-SS

có đo chiều cao đấy bạn à
sáng nay mình vừa mới đi nộp về, đầu tiên đến nơi ghi vào 1 tờ danh sách
sau đó cứ 5 bạn một vào 1 lần, sẽ có 1 chị kêu mình bỏ giầy dép để đo chiều cao
tớ thấy có mấy vạch ở cái tủ chắc là 1m55, 1m60 và 1m65
khi nào mình trên cái vạch đó thì chị ấy bảo mình qua bên cạnh xếp hàng nộp hồ sơ
còn ko đủ thì về nhà :(

Tớ về lúc 9h đã thấy tờ danh sách ghi đến thứ 100 lận :-SS

tớ thì chiều nay mới xong hồ sơ để đi nộp, bạn nộp sở giao dịch hay chi nhánh nào thế :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên