ko trả hồ sơ đâu bạn, chỉ là check luôn tại trận và trả lại luôn thì có khả năng. còn VCB đã loại là miễn trả. Nữa là bị hỏi rất kỹ vụ đã thi chưa, hình như có sếp tổng từ Vietin sang nên làm gắt gao. Tớ có thông tin nội bộ, CN Hà Nội loại hồ sơ còn 80 người. Các bạn cố gắng ôn tập nhé. ^^
Ôi, mình cũng nộp chi nhánh Hà Nội, ko biết có qua vòng loại hồ sơ không nữa? tiếp tục chờ đợi thôi:)

ko trả hồ sơ đâu bạn, chỉ là check luôn tại trận và trả lại luôn thì có khả năng. còn VCB đã loại là miễn trả. Nữa là bị hỏi rất kỹ vụ đã thi chưa, hình như có sếp tổng từ Vietin sang nên làm gắt gao. Tớ có thông tin nội bộ, CN Hà Nội loại hồ sơ còn 80 người. Các bạn cố gắng ôn tập nhé. ^^
Bạn ơi, bạn biết chi nhánh Chương Dương loại hồ sơ còn bao nhiêu người không mà tớ thấy họ còn tuyển thêm nữa :-s

Gọi ngân hàng mà mình muốn đi làm cho là bọn sao bạn? Tôn trọng và chờ đợi họ chấp nhận hồ sơ của mình đi. Kiểu này chưa loại hồ sơ bạn đã thế. chắc họ loại hồ sơ bạn, ra đường bạn chửi bố người ta lên mất.
Thanh niên nghiêm túc, soi mói vớ vẩn

Bạn ơi, bạn biết chi nhánh Chương Dương loại hồ sơ còn bao nhiêu người không mà tớ thấy họ còn tuyển thêm nữa :-s
Tớ cũng nộp Chương Dương này, định nộp HN vì có ngi quen, nhưng lại xa nhà quá. Nhưng rất tiếc chả quen biết ai ở Chương Dương để hỏi thăm. huhu. Sau vụ gia hạn này thì chắc cũng sẽ lấy ít nhất 80 như CN HN. Cơ mà tớ cũng đang sợ loại, tuy có kinh nghiệm (ko phải NH) nhưng điểm tốt nghiệp tớ thấp. >"<

Thanh niên nghiêm túc, soi mói vớ vẩn
Tớ thấy chả có gì là soi mói vớ vẩn cả. Hãy đặt địa vị vào ngi khác để nói. Nếu thử là 1 nhân viên VCB vào đọc đc cmt đó của bạn ấy thì bạn có bực mình ko? Thấy bị thiếu tôn trọng ko? :)

tớ ở HCM,chi nhánh tớ nộp chả loại hồ sơ gì sất, cứ đủ điều kiện là nhận vô xong giờ loại bằng cách đổ đống ra rồi chơi kiểu...bốc thăm trúng thưởng, ai hên được chọn thì đi test k thì ... bye bye chúc bạn may mắn lần sau

Gọi ngân hàng mà mình muốn đi làm cho là bọn sao bạn? Tôn trọng và chờ đợi họ chấp nhận hồ sơ của mình đi. Kiểu này chưa loại hồ sơ bạn đã thế. chắc họ loại hồ sơ bạn, ra đường bạn chửi bố người ta lên mất.
Em cũng xin lỗi @truongdx... em ko có ý gì trong câu commett đó đâu, ko phải là thiếu tôn trọng hay gì gì đó đâu, trẻ con hiếu động, em rất xin lỗi. Em sẽ rút kinh nghiệm :)

Nữa là bị hỏi rất kỹ vụ đã thi chưa, hình như có sếp tổng từ Vietin sang nên làm gắt gao. Tớ có thông tin nội bộ, CN Hà Nội loại hồ sơ còn 80 người. Các bạn cố gắng ôn tập nhé. ^^
T nộp chi nhánh Hoàn Kiếm, trên thông báo ko ghi gì ko nhận hồ sơ thí sinh đã thi trong 06 tháng. Hồi tháng 1 t đã từng thi r :(. Hic, liệu có bị loại ra ko nhỉ :(

Tớ thấy chả có gì là soi mói vớ vẩn cả. Hãy đặt địa vị vào ngi khác để nói. Nếu thử là 1 nhân viên VCB vào đọc đc cmt đó của bạn ấy thì bạn có bực mình ko? Thấy bị thiếu tôn trọng ko? :)
Không, từng làm kế toán, nghe nta nói bọn kế toán quan liêu trịch thượng cũng chả phản ứng gì hết nữa chi là cách xưng hô. Chắc là tại mình phong cách tây chỉ có I&You

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên