Không, từng làm kế toán, nghe nta nói bọn kế toán quan liêu trịch thượng cũng chả phản ứng gì hết nữa chi là cách xưng hô. Chắc là tại mình phong cách tây chỉ có I&You
ồ, thế thì good for you thôi. chứ còn tớ chẳng để ý tây hay ta, chỉ là xã hội rất nhiều loại người, mình thì ok nhưng có khi người nào khác sẽ là ko ổn, vì vậy cứ chuẩn mực đúng ngôn ngữ mà nói, thì sẽ tốt hơn. Vả lại có tôn trọng ngi khác thì họ sẽ tôn trọng mình, ở đâu cũng thế. :)

T nộp chi nhánh Hoàn Kiếm, trên thông báo ko ghi gì ko nhận hồ sơ thí sinh đã thi trong 06 tháng. Hồi tháng 1 t đã từng thi r :(. Hic, liệu có bị loại ra ko nhỉ :(
Theo tớ biết thì chi nhánh là nơi loại hồ sơ, nhưng tiêu chí ko nộp trong vòng 6 tháng là do hội sở đề ra. Thế nên trường hợp của bạn ko biết sẽ thế nào. >"< . Dù sao cũng đừng mất hi vọng, cố gắng ôn tập lại kiến thức, đó cũng là 1 điều tốt.

hic 31/5 đi thi cán bộ thẻ ở hội sở....cơ mà không biết bộ hồ sơ gửi ở chi nhánh tháng 6 thế nào nữa...chồng chéo quá đi

ko trả hồ sơ đâu bạn, chỉ là check luôn tại trận và trả lại luôn thì có khả năng. còn VCB đã loại là miễn trả. Nữa là bị hỏi rất kỹ vụ đã thi chưa, hình như có sếp tổng từ Vietin sang nên làm gắt gao. Tớ có thông tin nội bộ, CN Hà Nội loại hồ sơ còn 80 người. Các bạn cố gắng ôn tập nhé. ^^
Tất nhiên là không trả hồ sơ rồi, ý mình là lấy giấy dự thi cơ. Bạn t nó thi đợt đầu năm thì nó bảo, sau khi sơ loại xong thì người ta gọi mình tới lấy giấy dự thi, như kiểu thẻ dự thi đại học ý :3 Ko rõ đợt này có cái giấy ý ko nữa.

Tất nhiên là không trả hồ sơ rồi, ý mình là lấy giấy dự thi cơ. Bạn t nó thi đợt đầu năm thì nó bảo, sau khi sơ loại xong thì người ta gọi mình tới lấy giấy dự thi, như kiểu thẻ dự thi đại học ý :3 Ko rõ đợt này có cái giấy ý ko nữa.
chắc vẫn có thôi bạn à. Bạn của bạn thi đầu năm à? có đỗ ko? có tài liệu gì ôn tập ko? share cho tớ 1 ít, lần đầu tiên thi, chẳng biết gì. Nhất là tiếng anh thì tậm tịt à.

Bạn t thi đợt tuyển cho các chi nhánh mới, nó có đỗ cậu ạ. Còn tài liệu thì cũng lấy từ ở diễn đàn này và trong news.bankcardvn.com đó bạn :3 Mình cũng lần đầu thi. hic

Đợt tuyển của BIDV làm cho đợt tuyển tập trung các chi nhánh của VCB bị lép vế quá :)) Bạn nào đang chờ kq vòng gửi xe như mình thì hú lên nào :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên