Mình đăng ký thi tuyển ở chi nhánh Chương Dương, lần này đăng tuyển thêm cả những người chưa tốt nghiệp. Chả có lẽ mình có bằng + KN lại rớt chăng? :(

ANh chị ơi cho em hỏi là hiện tại em chưa có bằng tốt nghiệp thì hò sơ của em có bị trả về khi em mang đến cơ quan nộp ko ạ? Em cảm ơn ạ.

ANh chị ơi cho em hỏi là hiện tại em chưa có bằng tốt nghiệp thì hò sơ của em có bị trả về khi em mang đến cơ quan nộp ko ạ? Em cảm ơn ạ.
May rủi e ơi, gặp được anh/chị thu hồ sơ nào dễ tính thì cũng có thể qua. Còn thường thì... ko qua :D

May rủi e ơi, gặp được anh/chị thu hồ sơ nào dễ tính thì cũng có thể qua. Còn thường thì... ko qua :D
Vậy ạ, em cảm ơn chị ạ. Em thấy các NH khác thường cho SV năm cuối nợ bằng, mà sao bọn VCB khó tính thế ko biết nữa :((

ko có bằng chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì loại hồ sơ là cái chắc, VCB kiểm tra hồ sơ rất nghiêm ngặt các bạn ạ.

Cả nhà có ai nhận điện thoại báo tới lấy giấy dự thi thì hú lên cho cả nhà biết với nhá :3 Bảo cuối tháng thi, nên chắc mấy hôm tới là có kết quả sơ loại hồ sơ nhỉ :3
ko trả hồ sơ đâu bạn, chỉ là check luôn tại trận và trả lại luôn thì có khả năng. còn VCB đã loại là miễn trả. Nữa là bị hỏi rất kỹ vụ đã thi chưa, hình như có sếp tổng từ Vietin sang nên làm gắt gao. Tớ có thông tin nội bộ, CN Hà Nội loại hồ sơ còn 80 người. Các bạn cố gắng ôn tập nhé. ^^

có ai nhận đc mail chưa bạn mềnh nộp cn Thành Công đã nhận đc mail dự thi rồi đó 31/05 là thi tập trung :((
Quăng bom à bạn. Chưa có thông tin gì về thi tuyển. Các bạn cứ yên tâm nhé. Cứ chiếu theo kiểu gia hạn hồ sơ thì chắc phải giữa tháng 6 mới thi.

Vậy ạ, em cảm ơn chị ạ. Em thấy các NH khác thường cho SV năm cuối nợ bằng, mà sao bọn VCB khó tính thế ko biết nữa :((
Gọi ngân hàng mà mình muốn đi làm cho là bọn sao bạn? Tôn trọng và chờ đợi họ chấp nhận hồ sơ của mình đi. Kiểu này chưa loại hồ sơ bạn đã thế. chắc họ loại hồ sơ bạn, ra đường bạn chửi bố người ta lên mất.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên