Các bạn cứ cố ôn thi thui, làm xong có thấy đề khó cũng đừng mất tinh thần, khó chung mà :D
Ai cũng thấy khó và nghĩ mình làm tệ cả, thế nên đừng mất tự tin và hi vọng , lúc biết kết quả lại bất ngờ sao mình lại pass :)

e thấy chi nhánh Thành Công kêu là sẽ thi tập trung tầm cuối t5 giữa t5 là phải có thông tin đi thi hết rồi để đầu t6 là hoàn tất mà h chả thấy thông tin j hết..nản ơi là nản :(:(

Các bạn cứ cố ôn thi thui, làm xong có thấy đề khó cũng đừng mất tinh thần, khó chung mà :D
Ai cũng thấy khó và nghĩ mình làm tệ cả, thế nên đừng mất tự tin và hi vọng , lúc biết kết quả lại bất ngờ sao mình lại pass :)
Bạn làm mình bớt chán đời rồi đấy :p

nếu thi từ đợt tháng 12 rồi thì đợt này còn có cơ hội lọt vòng hồ sơ ko nhỉ mọi người, ko biết họ có kiểm tra lại ko, để biết đường mà ôn tập =.=

nếu thi từ đợt tháng 12 rồi thì đợt này còn có cơ hội lọt vòng hồ sơ ko nhỉ mọi người, ko biết họ có kiểm tra lại ko, để biết đường mà ôn tập =.=
bạn nộp chi nhánh nào? Có chi nhánh thông báo ko nhận hồ sơ thí sinh đã thi trong 6 tháng, có chi nhánh ko thấy thông báo gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,921
Thành viên mới nhất
Nbmk18589
Back
Bên trên